Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh, mình cũng vậy, công nhận bên này làm việc ghê quá. Nghe nói pv xong đợt này cho đi học giữa tháng 6 này thôi.

tớ bảo rồi mà. tớ chỉ PV đúng một lần duy nhất. lúc PV xong các anh chị có nói là em nộp thêm bảng điểm luôn. hôm sau tớ nộp xong bị thất lạc, một chị ở phòng nhân sự gọi điện kêu nộp lại để hoàn thiện thôi. chắc tớ may măn hơn các banj. một phát ăn liền chăng :))))))))))))))))))))

tớ bảo rồi mà. tớ chỉ PV đúng một lần duy nhất. lúc PV xong các anh chị có nói là em nộp thêm bảng điểm luôn. hôm sau tớ nộp xong bị thất lạc, một chị ở phòng nhân sự gọi điện kêu nộp lại để hoàn thiện thôi. chắc tớ may măn hơn các banj. một phát ăn liền chăng :))))))))))))))))))))
bạn ơi các anh chị ấy pv bạn những j vậy? tóm tắt thôi nhé :D thanks

tùy trường hợp bạn có kinh nghiệm hay chưa các anh chị sẽ hỏi bạn: nhưng bao giờ cũng có là giới thiệu bản thân, có kinh nghiệm thì hỏi về nghiệp vụ, còn chưa có thì hỏi về sở thích, sở trường, điểm mạnh điểm yếu. Tùy thuộc mỗi người pv, người được pv va mỗi vị trí bạn a

sao mình gửi hồ sơ dự tuyển mà không có email xác nhận của ngân hàng nhỉ. Mọi người chỉ giúp mình được không.

Có bạn nào biết là hội sở pv qua điện thoại thường hỏi những gì ko?

không có mail xác nhận đâu bạn à, nhưng yên tâm nếu được họ sẽ alo bạn. các ngân hàng không bỏ sót ứng viên đâu. Nếu thuận tiện bạn có thể mang hồ sơ đến cho chắc bạn ạ.

sao mình gửi hồ sơ dự tuyển mà không có email xác nhận của ngân hàng nhỉ. Mọi người chỉ giúp mình được không.

bạn thân yêu! tớ gửi hồ sơ trực tuyến lần nào cũng đều nhận đc thư cảm ơn hoặc xác nhận sẽ xem xét trong thời gian sớm nhất đóa.
bạn có thể kiểm tra lại để chắc chắn là đã gửi hồ sơ cho vị trí mong muốn chứ không phải là mới tạo hồ sơ chung nhé!

bạn thân yêu! tớ gửi hồ sơ trực tuyến lần nào cũng đều nhận đc thư cảm ơn hoặc xác nhận sẽ xem xét trong thời gian sớm nhất đóa.
bạn có thể kiểm tra lại để chắc chắn là đã gửi hồ sơ cho vị trí mong muốn chứ không phải là mới tạo hồ sơ chung nhé!

chính thức rớt rồi. mới gọi phòng nhân sự xong. Họ hẹn 3 tháng nữa nộp hồ sơ dự tuyển tiếp . hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên