Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình nộp hôm 9/5 :) nộp cho hay rứa :D

---------- Post added 16-05-2012 at 06:43 AM ----------

vãi thật :)) lần đầu tiên có người được 27/27 :D

Bạn này siêu thật. Mình chỉ đc 21/27 thôi!

---------- Post added 16-05-2012 at 08:19 AM ----------

Mình nộp hồ sơ và đã đi test ở 365 Hoàng Quốc Việt hôm 12/5 rồi.
Không biết là sau bao lâu thì được gọi đi phỏng vấn nhỉ?
Mình tính sơ qua cũng đạt ít nhất 70%. Thấy bảo cứ được 50% trở lên là okie!
Hi vọng là okie hết hjhjhj

Singapore: quốc đảo duy nhất
Máy in: output
P/s: m đc 27/27

Thật ra cái này cũng phụ thuộc vào chút may mắn nữa, nếu xét về các nước ASEAN thì chọn Trung Quốc hà, chỉ có TQ là ko thuộc ASEAN thôi.

---------- Post added 16-05-2012 at 08:24 AM ----------

ACB phỏng vấn mấy vòng nhỉ?

Cho e hỏi với các bác! e đc ACB ở HP gọi đi đi thi viết, cơ mà e k tham gia đc ( tại lúc làm hồ sơ e ghi là có thể làm việc ở HP, n mà đấy là do e nghĩ sau này trúng thì về đấy làm:p hihi) Cơ mà lúc ngta gọi, e lại lơ mơ đang ngái ngủ nên bảo có tham gia thi, nếu k đi nữa thì có cơ hội đc ACB ở chi nhánh khác gọi đi k ạ? với lại e hỏi thêm là cái vụ "THÍ SINH ĐÃ NỘP HỒ SƠ TRONG VÒNG 6 THÁNG VUI LÒNG KHÔNG NỘP LẠI" là bộ hồ sơ hay là chỉ là cái đơn mình noopj trực tuyến hả các bác??

tiếng anh 30 câu trắc nghiệm mà trong đó toàn điền từ thôi phải ko các bạn , có phần chọn từ sai trong câu giống sửa lỗi sai ko vậy ? có đoạn văn đọc hiểu ko ? thanks

hê lô các pác , thông thường thì ở ACB bao lâu có kq các bác nhỉ
em vừa rồi thì PFC tại TPHCM , kq làm cũng tạm ổn
IQ 17/27
AV 25/30
NV 1 : 10/20
NV 2 : 9/10
Em thi hôm 9/5/2012
Hôm nay là 16/5 rồi mà sao chưa thấy động tĩnh gì vậy nhể các pác ?

cả nhà ơi, có ai biết phỏng vấn ở ngan hàng ACB thì hay hỏi gì nhỉ? chia swe kinh nghiệm cho t với, có bao nhiêu vòng pv nhỉ? lo quá??? híc.

bạn pv ở TP HCM a`? vị trí j thế? m cũng pv khoảng ấy mà đợi mãi vẫn k thấy động tĩnh j? bạn đã nhận đc thông tin j chưa?
Mình phỏng vấn bên Trung tâm đào tạo hôm 14/4, đến hôm nay chưa nghe thông báo gì, không biết có rớt hay không hix. Bữa mình phỏng vấn OK lắm, trong phần ghi chú của bên nhân sự cũng ghi mình phù hợp vị trí ứng tuyển, hồi hộp quá.
Mọi người cho mình hỏi nếu rớt thì ACB có gọi điện hay gửi mail thông báo không ạ.
Cảm ơn mọi người nhiều.

hj các bạn.cho mình hỏi có bạn nào mới test o acb ko? đề thi avan có avan chuyên nghành ko? mình nghe có bạn nói có , có bạn nói ko? huhu.ko bit acb có thay đổi cơ cấu đề thi ko? minh dang phân vân wa chẳng bít ôn j.cảm ơn các bạn nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên