Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, cho tớ hỏi tí, ACB có phỏng vấn sơ tuyển không? Tớ mới nộp ACB Nghệ An, đc gọi đi vào thứ 5 tuần này nhưng quên mất là phỏng vấn hay đi test :-ss

Bạn ơi bạn được gọi phỏng vấn ở ACB chi nhánh Quang Trung- Vinh à?Mấy h thế bạn? T ứng tuyển RA mà cũng quên mất là hỏi họ xem phỏng vấn vị trí nào vì thấy 1 số bạn bảo là nộp đơn PFC thì được gọi vị trí RA :-ss
Hai bạn nộp hồ sơ lâu chưa, ACB thì đều thi rồi mới PV mà, thế thì chắc bạn đc gọi đi thi rồi, nhưng mà thứ 5 này cơ ah, mình nộp sáng thứ 2, tình trạng cũng xem rồi mà chưa thấy gì :D

là đi test mi à. mi ứng tuyển vị trí chi rứa?
T gọi hỏi lại rùi, Nộp cả PFC vs CVQHKH nhưng nó gọi đi test QHKH m ạ, phải về Vinh test, trong khi bài khóa luận chưa nộp, ko biết có về đc ko :-ss. T cũng mới nộp hôm 9/5 thui.

---------- Post added 15-05-2012 at 05:05 PM ----------

Hai bạn nộp hồ sơ lâu chưa, ACB thì đều thi rồi mới PV mà, thế thì chắc bạn đc gọi đi thi rồi, nhưng mà thứ 5 này cơ ah, mình nộp sáng thứ 2, tình trạng cũng xem rồi mà chưa thấy gì :D
Uhm, chắc nó cũng sắp gọi thui :D. Mình nộp hum 9/5

---------- Post added 15-05-2012 at 05:07 PM ----------

Bạn ơi bạn được gọi phỏng vấn ở ACB chi nhánh Quang Trung- Vinh à?Mấy h thế bạn? T ứng tuyển RA mà cũng quên mất là hỏi họ xem phỏng vấn vị trí nào vì thấy 1 số bạn bảo là nộp đơn PFC thì được gọi vị trí RA :-ss

7h30 bạn ạ, t cũng sau khi nghe đt chả biết là nó gọi vị trí nào, pv hay test, phải gọi lại hỏi :))

Mọi người ơi minh sắp thi vào ACB vị trí tư vấn tài chính cá nhân, ko bít có thi nghiệp vụ không? nếu thi thì giống với thi tín dung ko? ban nao biết thi pm minh với nhe.
thank...

Hi mình cũng nộp 14/05 mà ko đc gọi, có bạn cũng nộp sáng 14/5 chiều nay đc gọi rồi :D
Bạn nộp khi mô đó ;))
Cái này mình nộp lâu rồi ấy,nộp từ tháng 4 cơ.Nhưng xem cái đợt hết hạn nộp hồ sơ là 20/5 nên cứ tưởng cuối tháng này họ mới cho biết kết quả.Ai ngờ nhanh thế :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên