Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hum nay phỏng vấn vòng 1 ở tỉnh , chú giám đốc cho chuyển 1 cái rẹt từ CSR -> CFA luôn...Nghe đâu chờ phỏng vấn đợt 2 nữa

chào cả nhà, mình nộp hồ sơ cho vị trí PFC đợt tháng 3, nhưng chưa thấy gọi j cả, có ai nộp PFC vào đợt tháng 3 ko, và đã đc gọi thi chưa :? thanks cả nhà,

có bạn nào được gọi phỏng vấn RA (apply tháng 3) không???????????????? :">

Bạn được gọi đi phỏng vấn rồi ah! Chúc mừng bạn. Mình cũng apply RA tháng 3 và tham gia test RA ngày 4/4 đến giờ vẫn chưa thấy thông báo gì hết, vẫn đang đợi chờ đây.

hi cả nhà, mai tớ đi thi phan tích tín dụng ở a châu rùi, ai có đề thi câu hỏi bài tập tính toán nghiệp vụ không, share cho mình với.:-q

bạn nào phỏng vấn lần 2 PFC thì share với mình với, người ta hỏi gì vậy, có hỏi nghiệp vụ không vậy

Sáng nay mình mới thi PFC, mà sao chỉ có mình thôi.( lẽ loi quá). kq: iq 20/27 Av: 14/15 Nv: 21/30. xem kết quả xong gọi lên phỏng vấn luôn. (ac ac chưa chuẩn bị) hỏi nhiều câu lắm.tl tương đối tốt, nhưng kết quả là mình chưa có bằng tốt nghiệp. mình xin bổ sung sau,gần 5 tháng nửa mí có, ngân hàng không chấp nhận vì mình làm toàn thời gian, còn học việc trong khi mình chưa thi tốt nghiệp khyuên mình nên dàng thời gian cho thi TN . thế là die.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,834
Thành viên mới nhất
mokacasiaol
Back
Bên trên