Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu thi tuyển ở thành phố hồ chí minh, hà nội và đà nẵng thì cần tất cả các môn trung bình trên 5 nhưng riêng về tỉnh thì chỉ cần 4 thui.
Với điểm của bạn thì chỉ cần đợi goị đi phỏng vấn thui nhưng mak phỏng vấn thì hơi khó chút sẽ phỏng vấn cả tiếng việt lẫn tiếng anh đó.
Mình đi phỏng vấn thì cũng hơi khớp do chị phỏng vấn nhìn khó ơi là khó nhưng yếu tố quan trọng là nên trả lời nhanh một chút đừng nên ậm ừ như vậy dễ bị đánh rớt lắm. quan trọng luôn phải tự tin và tươi cười nhé. Mong bạn sẽ thành công để tụi mình thành đồng nghiệp nhé!
cảm ơn bạn nhiều nhé, tất cả các vị trí đều quá 50% là được pv à bạn? mình thi CA ở Lâm Đồng, từng môn đều trên 50%, trung bình tất cả được 68%, chỉ sợ vị trí này (phân tích tín dụng cá nhân) lấy tiêu chuẩn điểm cao hơn thì khổ, hic..........
à bạn đang làm vị trí của Á Châu vậy?.............thx bạn nhiều..........

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người ơi mình đc ACB gọi đi thi ngày 28.Cũng không rõ là đi thi hay phỏng vấn nữa. Họ yêu cầu mang theo hồ sơ photo và cmt. Mình thi PFC ở tỉnh lẻ.Có ai biết thi vị trí PFC thi những gì không ạ. Vì mình chưa tìm hiểu vị trí này lắm( mình nộp QHKH, họ lại gọi PFC ???). À còn nữa, bộ hồ sơ thì gồm những gì ạ, vì mình chưa có bằng

Có ai đã được ACB phỏng vấn qua điện thoại không? Cho iem xin ít kinh nghiệm vs. Thank các bác nhiều. :)

mọi người ơi mình đc ACB gọi đi thi ngày 28.Cũng không rõ là đi thi hay phỏng vấn nữa. Họ yêu cầu mang theo hồ sơ photo và cmt. Mình thi PFC ở tỉnh lẻ.Có ai biết thi vị trí PFC thi những gì không ạ. Vì mình chưa tìm hiểu vị trí này lắm( mình nộp QHKH, họ lại gọi PFC ???). À còn nữa, bộ hồ sơ thì gồm những gì ạ, vì mình chưa có bằng
nội dung thi là gì thì bạn đọc cm trước đó. các bạn đã chia sẻ rùi.
bộ hồ sơ gồm lý lịch ứng viên của acb. photo cmt, bằng và các chứng chỉ nếu có( nếu chưa có bằng thì bạn photo giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời cũng được)

ôi, mình cũng được gọi đi làm bài chiều ngày 28 này. vị trí chuyên viên phan tích tín dụng chi nhánh thái bình. địa điểm thi ở 365 hoàng quốc việt, có ai thi ở đó ko, nói lại tớ bit địa chỉ thi với. hum đó ko nghe rõ là thi tầng mấy nữa. 14h chiều thì phải.

Mọi người ứng tuyển tháng 2 vị trí CSR ở Hà Nội đã có ai được gọi chưa??? chờ mãi cổ dài ngoằng cả rồi @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên