Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chúc mừng nha, thấy mấy anh chị thi tuyển xin việc làm, em đây cũng lo quá, em cũng sắp ra trường rồi, phải cố gắng thi tốt mới mong có việc làm. kiến thức tiếng anh chuyên ngành ngân hàng ở trường k dạy, còn hạn hẹp quá, em thấy mình mất cơ hội mất rồi. :(

mình cungc vừa thi pfc hôm qua xong, làm phần iq duoc 18, anh văn 24, nv 11, ky nang sale 9. Nghe bạn cùng phòng thi nói chỉ cần điểm thi quá bán là dược vào vòng phỏng vấn, hy vọng cũng đua đòi một tí cho vui

Hi ca nhà! Mình vừa nhận được thông báo trúng tuyển vị trí PFC - chi nhánh hải dương. 30.3 gặp mặt để ký hợp đồng đào tạo
Bạn nào trúng tuyển đợt này vào báo danh nhé!

Có bạn nào gửi mail vào hòm thư của ACB trong đợt tuyển dụng tháng 3 này mà nhận được mail reply không nhỉ? Mình gửi mấy hôm liền rùi mà chẳng thấy bất kì mail phản hồi nào của ACB cả :)

Mình gửi từ đầu tháng 3 - đã có auto reply nhưng giờ vẫn chờ ... Đợi chờ là hạnh phúc :">

Hi ca nhà! Mình vừa nhận được thông báo trúng tuyển vị trí PFC - chi nhánh hải dương. 30.3 gặp mặt để ký hợp đồng đào tạo
Bạn nào trúng tuyển đợt này vào báo danh nhé!
Bạn ơi cho hỏi là bạn Phỏng vấn thì hỏi những gì thế bạn chia sẻ cho mình tý kinh nghiệm nhé, vì mình sắp PV PFC nè mà lo quá

Bó tay luôn,sáng nay được gọi phỏng vấn tại Long Xuyên, mà mình đang ở Sài Gòn,không sắp xếp về kịp được, xui quá. Có bạn nào hôm nay đươc gọi phòng vấn ở An Giang Ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên