Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn changdumuc ui.....bạn đi ký thư mời việc chưa? bạn trúng tuyển vị trí gì vậy????????
t thông báo trúng tuyển vị trí RA mà chưa thấy gọi đi ký thư mời thử việc nè? không biết thế nào nữa?
mùng 4/4 đi đào tạo nhưng chưa có lịch cụ thể ấy,
bạn đi có gì về chia sẻ cùng mọi người nha!
Chiều này RA ký hợp đồng rùi đó bạn, CSR nữa

Mình nhận được thông báo trúng tuyển PFC Hà nội rồi nhé. Mùng 5/4 sẽ đi đào tạo! Mình đang rất vuiiiiiii vì cảm giác chờ đợi lâu quá rồi!!!
Chúc mừng bạn. Mình cũng rất vui vì nhận được tin vui này. Mùng 5 tháng 4 anh em gặp nhau nhé. Nhớ nick của nhau nghe.

mới thi PFC ở HCM chiều nay, đề k khó lắm mà làm đc có 54/87...rõ chán...pà kon có ai thi PFC chiều ni k??

nộp cũng lâu lắm rồi...hình như từ t2 ý...jo nó mới gọi..chờ mỏi cổ...@@
biết đâu k kêu đợt nì thì đợt khác,nộp vô nh thì chờ đợi là chủ yếu ^^
Hi cảm ơn bạn, mình cũng bik là phải chờ. Đặc biệt là ACB nổi tiếng luyện kiên nhẫn. Chúc bạn may mắn nhé

hơ, mình được gọi đi đào tạo, còn chả nhớ là mình làm ở chi nhánh nào, haizzzzzzzzzzz

Có bạn nào gửi mail vào hòm thư của ACB trong đợt tuyển dụng tháng 3 này mà nhận được mail reply không nhỉ? Mình gửi mấy hôm liền rùi mà chẳng thấy bất kì mail phản hồi nào của ACB cả :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên