Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình đc giống bạn lananh rùi. cũng nhận được mail báo. "Kính gửi anh chị tân nhân viên".:). như thế là đc đi làm phải k mí bạn? hic
à, hạn hoàn thiện hồ sơ là 30/3 thế bao giờ đc đi làm chính thức nhẩy?:)
bạn lananh ơi, cho t hỏi trong Mẫu xác nhận lí lịch đính kèm ấy (t bị lỗi font). đọc hộ t toàn bộ mục 1 với (tôi làm đơn này kính đề nghị........)

Đi đào tạo được 2 bữa ^^', đông bà con từ các nơi khác phết
mà vẫn chưa biết đào tạo có lương k :D

Đi đào tạo được 2 bữa ^^', đông bà con từ các nơi khác phết
mà vẫn chưa biết đào tạo có lương k :D
Bạn PV và hoàn thiện hồ sơ hum nào mà nay đi đào tạo rồi zậyy :D

---------- Post added 16-03-2012 at 07:21 PM ----------

mình đc giống bạn lananh rùi. cũng nhận được mail báo. "Kính gửi anh chị tân nhân viên".:). như thế là đc đi làm phải k mí bạn? hic
à, hạn hoàn thiện hồ sơ là 30/3 thế bao giờ đc đi làm chính thức nhẩy?:)
bạn lananh ơi, cho t hỏi trong Mẫu xác nhận lí lịch đính kèm ấy (t bị lỗi font). đọc hộ t toàn bộ mục 1 với (tôi làm đơn này kính đề nghị........)
Mình trúng tuyển là họ mail cho mình àhh bạn? Có gọi dt hay bảo hoàn thiện hồ sơ j nữa k vậy :D Bạn thi ở đâu và vị trí j thế :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cứ yên tâm đi ở ACB chờ đợi trong thời gian tuyển là bình thường. Các bạn phỏng vấn 2 vòng mà được báo trúng rồi thì tranh thủ ăn chơi đê không đi làm ko có thời gian đâu :)

t là csr thi 15, pv 21 ở Bà Triệu. không biết hạn hoàn thiện hồ sơ lần này là 30/3 thì chắc chắn đc nhận rồi phải k cả nhà? mà hoàn thiện xong rồi thì khi nào đc đi đào tạo hay đi làm đây? lại chờ đợi 1 tháng nữa chăng?:(

3 tr /1 tháng bạn ak

Còn tùy vào bạn có bằng gì nữa, nếu là sinh viên mới ra trường thì đúng giống mình nè. Còn ai có kinh nghiệm làm ở ngoài có bằng hay chứng chỉ gì gì nữa thì lương cao hơn. 4tr6 lận. Thử việc 2 tháng khoảng trên 4tr và được hưởng % doanh thu của chi nhánh. Còn mấy vị trí như thu ngân gì gì đó thì thấp hơn nữa đó. Còn chính thức thì bí mật nhé và còn tùy vào năng lực nhưng cũng khá đấy @-). Mà cái bạn ạ DragonV nói quan trọng hóa vấn đề: "cử đi đào tạo" bó tay. Vào phải đi học chứ cử đi đâu. Bạn tên gì? 19/03 cũng bắt đầu đi đào tạo ở quận 5 chắc sẽ gặp nhau dài dài đấy.

---------- Post added 16-03-2012 at 10:43 PM ----------

3 tr /1 tháng bạn ak

Còn tùy vào bạn có bằng gì nữa, nếu là sinh viên mới ra trường thì đúng giống mình nè. Còn ai có kinh nghiệm làm ở ngoài có bằng hay chứng chỉ gì gì nữa thì lương cao hơn. 4tr6 lận. Thử việc 2 tháng khoảng trên 4tr và được hưởng % doanh thu của chi nhánh. Còn mấy vị trí như thu ngân gì gì đó thì thấp hơn nữa đó. Còn chính thức thì bí mật nhé và còn tùy vào năng lực nhưng cũng khá đấy @-). Mà cái bạn DragonV nói quan trọng hóa vấn đề: "cử đi đào tạo" bó tay. Vào phải đi học chứ cử đi đâu. Bạn tên gì? 19/03 cũng bắt đầu đi đào tạo ở quận 5 chắc sẽ gặp nhau dài dài đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên