Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai thi PFC Hải Phòng được gọi pv vòng 2 chưa? Tớ pv từ hôm 25. Bạn nào được gọi báo một tiếng nhé, để anh em đỡ phải chờ. Hix

Hic, sao anh chị ấy bảo 1 tuần sẽ có kết quả mà chẳng thấy thông tin gì cả, chán quá! Ở đây ai cũng bảo được đưa giấy yêu cấu hoàn thiện hồ sơ không thì yêu cầu trực tiếp nhưng sao mình chẳng được yêu cầu, hay là bị rớt rùi. Mọi người có ai có yêu cầu ấy không.

Mình mới nộp hồ sơ qua email hôm 29-2 mà không nhận được email lại là bên “ACB đã nhận đc hồ sơ và đang xem xét” như trên trang web ACB thông báo nhỉ ? Có bạn nào như mình không vì mình lần đầu nộp hồ sơ cho ACB nên không rõ. Cũng nóng lòng vì không biết bên đó có xem hồ sơ của mình không để mà còn gửi lại. Hic...thất nghiệp dài dài....

Bạn nên nộp lại cho đến khi nhận dc thông báo xác nhận tự động của NH bạn nhé ^^ Thân!

Có bạn nào thi RA tháng 2 phỏng vấn vòng 1 rồi được gọi tiếp không, trên mình PFC được gọi phỏng vấn hết rồi mà không thấy RA được gọi tiếp

êu, cậu tên thật là gì đấy. tớ cũng đi pv ở HD hôm 1/3 này

chào bạn , sao bạn biết mình , mình cũng pv ở hd vị trí csr và được thông báo trúng tuyển và đang gửi hồ sơ vào nam để duyệt , bạn thì sao ?

---------- Post added 03-03-2012 at 09:17 PM ----------

bên ACB sau pv mà được gọi bổ sung hồ sơ là có hi vọng phải ko mọi người?

ừ , bạn có khả năng đang gửi hồ sơ vào hội sở xét duyệt đấy nhé

t cũng dc gọi pv lần 2 o HD này, vị trí PFC,pv lần 1 ngày 25/2 í, o bít ng ta pv về cái rì nhỉ,mà nếu qua vòng này còn vòng Pv nào nữa không các bạn? mình dc hẹn 1h30,có bạn nào bít về vòng pv này không?

---------- Post added 04-03-2012 at 01:52 AM ----------

a a,ông anh hôm đấy pv cùng mình đây mà:)) hế lô nhé,

Hic, sao anh chị ấy bảo 1 tuần sẽ có kết quả mà chẳng thấy thông tin gì cả, chán quá! Ở đây ai cũng bảo được đưa giấy yêu cấu hoàn thiện hồ sơ không thì yêu cầu trực tiếp nhưng sao mình chẳng được yêu cầu, hay là bị rớt rùi. Mọi người có ai có yêu cầu ấy không.

Hôm đấy có thấy ai được đưa cái gì đâu nhỉ? Mà chả biết bao h có kq, chờ lâu sốt ruột quá!

bạn ui! bạn thi vị trí gì vậy? mình phỏng vấn từ hôm 16 ở giảng võ ấy, vị trí Quan hệ khách hàng, giờ vẫn chưa thấy gì? huuuuuuu

---------- Post added 04-03-2012 at 10:51 AM ----------

có bạn nào thi vị trí Quan hệ khách hàng được phỏng vấn hôm 16 tại giảng võ, đã hoàn thiện hồ sơ được gọi thông báo gì chưa? lên tiếng giúp m với....huuuuu.....
đợi lâu quá, không thấy thông báo gì cả...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên