Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chào bạn , sao bạn biết mình , mình cũng pv ở hd vị trí csr và được thông báo trúng tuyển và đang gửi hồ sơ vào nam để duyệt , bạn thì sao ?

---------- Post added 03-03-2012 at 09:17 PM ----------

ừ , bạn có khả năng đang gửi hồ sơ vào hội sở xét duyệt đấy nhé

cậu chắc ko phải tên Trang đâu nhỉ. tớ ko nhận ra cậu nhưng hôm đấy chắc cùng ở đấy cả. tớ ko dc gọi cậu à, thế chắc out rồi. thế họ gọi cho cậu và thông báo là trúng tuyển rồi đó hả cậu.

Cả nhà có ai tìm được cái mẫu ứng viên dự tuyển trên trang của acb.com.vn không, em tìm mãi k đc. Mà lúc mình làm thư tự giới thiệu ấy nó giới hạn 500 ký tự chả viết cái gì được, cả tối ngồi sửa đi sửa lại cuối cùng ghi mỗi thông tin chẳng ghi được cái gì thêm. Mình là mình rất bức xúc cái web tuyển dụng của bọn Á châu này.

Cả nhà có ai tìm được cái mẫu ứng viên dự tuyển trên trang của acb.com.vn không, em tìm mãi k đc. Mà lúc mình làm thư tự giới thiệu ấy nó giới hạn 500 ký tự chả viết cái gì được, cả tối ngồi sửa đi sửa lại cuối cùng ghi mỗi thông tin chẳng ghi được cái gì thêm. Mình là mình rất bức xúc cái web tuyển dụng của bọn Á châu này.
bạn vào trang acbjob ý. nó ở trang đấy mà. Bạn cố gắng viết thự tự giới thiệu hay vào.đây là một yếu tố để nhà tuyển dụng để ý đến hồ sơ của bạn đó^^

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng. | No spam - Tat ca vi mot dien dan Van minh _ Chat luong. trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
bạn chủ top linhlinh ơi, tuốt từ tháng 3/ 2011 đến giờ bạn đã đc đi làm chưa???

cả nhà có ai đươc gọi bô sung hô sơ vị trí CSR ơ Hà Nôị thì thông báo cho mọi ngươì cùng biêt cái nhỉ

Mình rất thích môi trường ở ACB nhưng mình học VB2 ngành tín dụng & tốt nghiệp VB1 6 năm rồi nên họ bảo lớn tuổi quá nên bị loại hồ sơ. Buồn quá..Hix

Ban oi, thi acb phan tin dung thuong thi vao nhung cau hoi nao, chi minh voi, mính ap thi roi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên