Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
RA và PFC hình như chưa có kq đâu bạn, vì vẫn đang tuyển bổ sung. GDV thì tuyển xong rồi.

Mình pv 1 lần duy nhất ngày 3/2 ở Giảng Võ. Giờ mới có kq. 1 tháng chờ trong mỏi mòn héo hon...

mình cũng pv ở Phan Chu Trinh vị trí RA ngày 16.2. cũng chờ gần cả tháng rồi.hic.thấy bảo lại còn vòng pv qua điện thoại nữa.hic.bạn đã biết là dc phân về đâu chưa?thấy bảo dạo này ACB mở nhiều PGD ở ngoại thành lắm mà

mình cũng pv ở Phan Chu Trinh vị trí RA gày 16.2. cũng chờ gần cả tháng rồi.hic.thấy bảo lại còn vòng pv qua điện thoại nữa.hic.bạn đã biết là dc phân về đâu chưa?thấy bảo dạo này ACB mở nhiều PGD ở ngoại thành lắm mà

Mình mới đc thông báo vậy thôi, còn chưa bit khi nào đi đào tạo và phân về đâu. Khéo lại hết tháng. Hạn hoàn thiện hồ sơ là 15/3 lận :-ss

mình cũng pv GDV hôm 3/2 ở giảng võ đây:(( không nhận được mail vậy là tạch rùi..hic hic

Mình thi RA ở Thái nguyên cũng chưa có kết quả, Phải nói là bạn nào được thông báo đỗ rồi là tin hot của topic, hhihi. chúc mừng bạn, hi vọng sẽ có nhiều người thông báo lên topic cho mọi người cùng chia vui. hi vọng mình cũng được thông báo lên topic:D

đúng là hot thật, chúc mừng, chúc mừng...
không biết các chi nhánh về tỉnh thì bào giờ có kq đây, 1 tháng rồi đó:( buồn thế chứ

RA và PFC hình như chưa có kq đâu bạn, vì vẫn đang tuyển bổ sung. GDV thì tuyển xong rồi.

Mình pv 1 lần duy nhất ngày 3/2 ở Giảng Võ. Giờ mới có kq. 1 tháng chờ trong mỏi mòn héo hon...

Hạ My ơi! bạn đc gọi đi làm rùi à? bạn thi vị trí j vậy? hjc. mình cũng pv hum 3/2 vị trí csr nhưng vẫn ko thấy j? chắc out rùi. hjc. chuc mung bạn nhé!

có khi nào ACB báo tin là đậu rồi,mời bạn đi bổ sung hồ sơ,sau khi bổ sung xong,2 tuần sau lại gửi mail bạn đã không được nhận vào ngân hàng,ACB xin chúc bạn may mắn lần sau không.hix hix, cứ giống như quay xổ số trúng thưởng ấy.hix hix.Lo lắng quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên