Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uh, chỉ vậy thôi mà. Hôm qua mình cũng phỏng vấn ở Bà Triệu mà. Gọi trúng tuyển thì nhanh nhưng chờ đào tạo thì lâu,đợt này thì thấy bảo trong tháng 3 là đi đào tạo luôn thôi.

hihi , bạn lan anh ơi bạn phỏng vấn mấy vòng thế , bạn được báo trúng tuyển khi nào vậy ? bạn thi vị trí gì
hy vọng cũng trúng tuyển như bạn để được đi đào tạo với nhau , hihi

hihi , bạn lan anh ơi bạn phỏng vấn mấy vòng thế , bạn được báo trúng tuyển khi nào vậy ? bạn thi vị trí gì
hy vọng cũng trúng tuyển như bạn để được đi đào tạo với nhau , hihi
mình thi CSR mà giống bạn đấy. Mình cũng chưa được báo kết quả nhưng bạn mình làm ở Bà Triệu hỏi giúp mình thì phòng nhân sự nói lại như vậy.

Mình thấy mọi người bảo la tầm 1 tuần thì có kết quả, Mình phỏng vấn hôm 20 vừa rồi, hi vọng là cuối tuần này có kết quả, chờ lâu sốt ruột quá, không biết có được không

mình có nghe nói hôm 20.2 pv cả ngày ở Bà Triệu 60 người nhưng chỉ 6 người là đạt thôi còn lại out hết

Híc. Mình cũng phỏng vấn 20/02. Nghe bảo ca 3h30 là chị Dương, phó phòng Nguồn nhân lực khu vực miền Bắc, bạn thân của vợ Bầu Kiên. Khét tiếng lạnh lùng ấy, pvan ai cũng chê là kém. Híc híc!M phỏng vấn teller lúc 3h40 . Các bạn teller hôm í thế nào???

mình thi CSR mà giống bạn đấy. Mình cũng chưa được báo kết quả nhưng bạn mình làm ở Bà Triệu hỏi giúp mình thì phòng nhân sự nói lại như vậy.

hihi , bạn hay thế , mình cũng muốn hỏi xem đỗ chưa , bạn có biết là 2 chị phỏng vấn hôm ấy tên gì ko ? bạn pv ca mấy giờ , mình hen 4h nhưng mà tận 5h kém mới được phỏng vấn cơ

---------- Post added 22-02-2012 at 02:59 PM ----------

mà csr thì mức lương như thế nào bạn lan anh nhỉ ?

:(( không biết số phận mình thế nào đây. có bạn nào thi chi nhánh thái bình có thông báo trúng tuyển chưa, bạn nào có rồi thi hô 1 cái cho cả nhà biết với nhá, đỡ thấp thỏm...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên