Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình mới pv vị trí RA hôm 16/02 ở Phan Chu Trinh, hôm qua có 1 chị gọi cho mình bảo bổ sung bảng điểm, gửi qua mail cũng được, không biết có phải tín hiệu mừng không hay chỉ là thủ tục mọi người nhỉ????mà rõ là tớ nộp bảng điểm có công chứng hẳn hoi rồi nhá :-w
mình cũng pv hôm đó ở Phan Chu Trinh đấy.mình cũng được yêu cầu nộp bảng điểm và bảng tốt nghiệp hôm kia.hj.mình giống bạn rồi.ko biết còn pv vòng nào nữa ko bạn nhỉ?

ù! mình thì 17/2 nè, chắc cũng out lun roy`, mà ít ra cũng báo 1 tiếng cho bk, để khỏi pải chờ đợi... haizz

huhu, mình thi 6/2 cơ. đau tim quá. mà mình có llac với 2 bạn thi cũng mình, cung ko ai có tin gì cả :(( chẳng nhẽ trượt hết sao. 2ban y cũng khá lắm.

mình cũng pv hôm đó ở Phan Chu Trinh đấy.mình cũng được yêu cầu nộp bảng điểm và bảng tốt nghiệp hôm kia.hj.mình giống bạn rồi.ko biết còn pv vòng nào nữa ko bạn nhỉ?
hôm pv mình có hỏi các chị ấy, các chị bảo nếu qua vòng này thì mình sẽ được chuyển hồ sơ xuống các chi nhánh còn thiếu người để pv tại chi nhánh nữa bạn ạ, hoặc nếu có CN/PGD mới thì có thể được chuyển xuống đó luôn

hihixx, cóa ai sắp thi ngân hàng ở vịtris quan hệ khách hàng có kinh nghiệm chỉ tớ với...hikhikkk. mai thi rùi lo quá dy.....

ai thi tuyen nhan vien csr o hoang quoc viet ngay 15 thang 02 nam 2012 co ket qua chua nhi. hi. cho mai ma lau qua

Hic..Chào cả nhà.

Đã bạn nào gặp trường hợp "được" chị P/V hẹn rằng chị sẽ chuyển hồ sơ của em sang bộ phận XYZ...để hẹn em P.V hôm khác cho phù hợp hơn chưa? Néu có thì có được P.V như chị ấy nói không?
Mình ĐK ở CN Hải DUong, nhưng mong muốn của mình là làm HY nên chị ấy nói sẽ chuyển HSo về cho GĐ chi nhánh HY.
Mình nghĩ là trượt...thấy lòng nhẹ bẫng (vì k hi vọng lắm)

khong biet duoc dau ban a, ngan hag bay gio toann nhu vay thui, cung kho hieu lam
moi nguoi noi thi ve tih le toan rot thui a
thi o ha noi hay thanh pho lon may ra con co chan chui vao
ma nghe noi lam ngan hang vat va lam

hôm pv mình có hỏi các chị ấy, các chị bảo nếu qua vòng này thì mình sẽ được chuyển hồ sơ xuống các chi nhánh còn thiếu người để pv tại chi nhánh nữa bạn ạ, hoặc nếu có CN/PGD mới thì có thể được chuyển xuống đó luôn
hôm qua mình đi nộp hồ sơ.hình như mình thấy hồ sơ của mình trong danh sách trúng tuyển nhưng mình cũng không nhìn rõ là danh sách trúng tuyển gì.hic.ko biết có phải mình mong đỗ qua rồi nhìn nhầm ko ta?hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,623
Thành viên mới nhất
kingprincessmer
Back
Bên trên