Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic. số đó t lại không lưu. mà giờ c đc pv rồi thì t chẳng còn hi vọng gì nữa. ôi, cái cuộc đời này....

Đã được gọi điện hay nhận mail gì chưa cậu. Mà hôm qua có bạn nào hỏi khi nào biết kết quả không?/

vậy à. tớ cũng phỏng vấn ở tầng 6 nè. lúc hơn 12h cơ. thế cậu phỏng vấn vị trí gì vậy? họ hỏi lâu không?. tớ pv vị trí QHKH

oh, t cũng pv qhkh đó, vừa về tời nhà đã nhận được thư cảm ơn! c chưa nhận được là có hy vọng rùi. yên tâm đi.

oh, t cũng pv qhkh đó, vừa về tời nhà đã nhận được thư cảm ơn! c chưa nhận được là có hy vọng rùi. yên tâm đi.

hi.tớ cũng không hi vọng lắm đâu. tại mấy bạn pv trước tớ đc hỏi lâu lắm, tớ chỉ có 10p thui à, mà hum đó cậu pv lúc mấy giờ đấy. hum đó tớ gặp 2 bạnnuwanuwax nhưng không biết có phải bạn không. tớ pv lúc hơn 12h

t cũng được gọi chiều mai phỏng vấn làm vị trí hành chính, hồi hộp quá, không bít có nhìu ng đi phỏng vấn k. hic

Mình thi test bên thẩm định xong, có bạn nào bik lương thẩm định là bao nhiu ko ta?

---------- Post added 13-10-2011 at 04:13 PM ----------

chú ý, bên acb làm ăn bậy bạ lắm. Nếu bạn nào cảm thấy điểm test của mình trên 50% mà ko đc gọi đi phỏng vấn, khi nhớ gọi điện hỏi lại nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên