Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi! Bạn biết số bên nhân sự của ACB ko? Cho mình xin, mình gọi thử xem thế nào. Qua hay trượt cũng chả biết thế nào nữa. hic!!

Mọi người ơi, có ai biết địa chỉ email của bên nhân sự acb ko? tớ được gọi vào phỏng vấn vòng 2 nên quên béng mất cái địa chỉ mà chị í đọc để hoàn thiện hồ sơ. cảm ơn mọi người nhá!

Mình thi test bên thẩm định xong, có bạn nào bik lương thẩm định là bao nhiu ko ta?

---------- Post added 13-10-2011 at 04:13 PM ----------

chú ý, bên acb làm ăn bậy bạ lắm. Nếu bạn nào cảm thấy điểm test của mình trên 50% mà ko đc gọi đi phỏng vấn, khi nhớ gọi điện hỏi lại nha.
bạn ơi, bạn test bên thẩm định tài sản thì họ hoi bạn những j???

cả nhà có biết giờ ngân hàng nào đang thi tuyển nữa không nhỉ? ngã đợt này lại phải đứng lên đi tiếp chứ nhỉ? bảo tớ với để lại vác hồ sơ đi thi.hi...

có ai đi phỏng vấn ACB ngày 12/10 có kết quả pv chưa?

---------- Post added 15-10-2011 at 10:19 AM ----------

bạn pv lần 1 hay lần 2 thế

---------- Post added 15-10-2011 at 10:19 AM ----------

ban fỏg vấn lần 1 hay lần 2 thế

Có ai thi GDV ở KInh Dương Vương TP HCM hôm 1/10 ko????????? đến 7/10 thấy có tn bao la mang hs đến bổ sung tuwf 7/10 đến 10/10 mà đến giờ chả thấy NH hồi âm là đi PV...hix....Sốt ruột quá!!!!!!!!!!!

Bạn ơi có phải 11/10 pv ở 32 Tôn Đức Thắng k? Bạn pv OK k?

Mình thì vừa mới tò te được tên tuổi, là sv năm cuối trường abcxyz thì chị ấy đã nói luôn là đây là công việc đòi hỏi full time bận rộn cả tuần sẽ khó cho em vì sắp tới em còn phải thực tập, luận văn ..v..vv nên chị muốn tạo điều kiện cho em chuyển sang vị trí cộng tác viên, cũng là làm full time nhưng thời gian thì có thể linh động cho em những lúc em có việc, làm CTV thì khi nào em ra trường có thể ứng tuyển vào các vị trí cao hơn của ACB...bla..bla-> em về nhà chờ gọi làm CTV:-@

Cuối cùng là chị phỏng vấn không hề hỏi cái gì, mình cũng chuẩn bị nọ kia như mọi ng và chẳng được hó hé gì. Có ai đã làm CTV truy xuất thì cho mình tí thông tin với, công việc ntn? Có bóc lột quá không? Chị í cũng nói lương Truy xuất thông tin tầm 4-5tr thì CTV khoảng 3tr.

Mình cũng pv vị trí nhân viên truy xuất thông tin vào hum 11/10 đó, đã qua vòng pv nhưng thấy họ nói gửi nốt 1 số giấy tờ còn thiếu để pv lần 2. Đang chờ đợi và ko bit pv lần này hỏi những gì nữa ( hjx, mà sao vị trí này acb pv gì mà nhiều thế nhỉ?)

Mình cũng pv vị trí nhân viên truy xuất thông tin vào hum 11/10 đó, đã qua vòng pv nhưng thấy họ nói gửi nốt 1 số giấy tờ còn thiếu để pv lần 2. Đang chờ đợi và ko bit pv lần này hỏi những gì nữa ( hjx, mà sao vị trí này acb pv gì mà nhiều thế nhỉ?)

Cố lên nhé b ơi :) . Mà thế chứng tỏ là tớ toạch rồi, chị ý nói làm CTV là kiểu đuổi khéo về nhà chờ đến mùa quýt chị gọi á 8-> Tẹp...:-@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên