Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chào mọi người! mình là thành viên mới. Hôm trước mình cũng có thi vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng chi nhanh PT. Vậy là đã có lịch phỏng vấn rồi ah? Chắc mình toạch rồi.huhu....

tớ cũng vậy nè, bạn thi vị trí nào thế?

có ai pv vị trí truy xuất thông tin chưa vậy? họ pv cái j vậy các bạn?
Bạn ơi có phải 11/10 pv ở 32 Tôn Đức Thắng k? Bạn pv OK k?

Mình thì vừa mới tò te được tên tuổi, là sv năm cuối trường abcxyz thì chị ấy đã nói luôn là đây là công việc đòi hỏi full time bận rộn cả tuần sẽ khó cho em vì sắp tới em còn phải thực tập, luận văn ..v..vv nên chị muốn tạo điều kiện cho em chuyển sang vị trí cộng tác viên, cũng là làm full time nhưng thời gian thì có thể linh động cho em những lúc em có việc, làm CTV thì khi nào em ra trường có thể ứng tuyển vào các vị trí cao hơn của ACB...bla..bla-> em về nhà chờ gọi làm CTV:-@

Cuối cùng là chị phỏng vấn không hề hỏi cái gì, mình cũng chuẩn bị nọ kia như mọi ng và chẳng được hó hé gì. Có ai đã làm CTV truy xuất thì cho mình tí thông tin với, công việc ntn? Có bóc lột quá không? Chị í cũng nói lương Truy xuất thông tin tầm 4-5tr thì CTV khoảng 3tr.

huhu, mình vừa pv ACB hồi sáng vậy mà giừ đã nhận được thư cảm ơn rùi chứ, họ còn ko để mình có cơ hội hy vọng nữa, thật là buồn. Sao cánh cửa vào ngân hàng lại khó khăn đến vậy nhỉ? Có bạn nào pv ACB chi nhánh Phú Thọ hồi sáng đã nhận được thư cam ơn như mình ko? lên chia buồn cái. :((

huhu, mình vừa pv ACB hồi sáng vậy mà giừ đã nhận được thư cảm ơn rùi chứ, họ còn ko để mình có cơ hội hy vọng nữa, thật là buồn. Sao cánh cửa vào ngân hàng lại khó khăn đến vậy nhỉ? Có bạn nào pv ACB chi nhánh Phú Thọ hồi sáng đã nhận được thư cam ơn như mình ko? lên chia buồn cái. :((

úi, còn có vụ thư cảm ơn ah bạn ? mình cũng đang đợi kq pv tại Hn nè :(

mình pv đựoc 10 ngày rùi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì, cũng ko thấy có thư cảm ơn, liệu mình có nên hy vọng nữa ko.Anh em nào thi ACB bắc giang mà đựoc gọi thì thông báo nhé

bạn ơi, thế bạn phỏng vấn ở tầng 4 hay tầng 6 đấy?

ấy gọi lên phòng nhân sự hỏi à? Mình vừa mới pvan hnay k biết số phận dư lào :-ss

ừ. gọi mãi mới đc ấy. vì đấy là máy fax. bên ACB này làm nhanh lắm cậu ạ. chắc sớm đc thông báo thôi

---------- Post added 12-10-2011 at 10:53 AM ----------

chào mọi người! mình là thành viên mới. Hôm trước mình cũng có thi vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng chi nhanh PT. Vậy là đã có lịch phỏng vấn rồi ah? Chắc mình toạch rồi.huhu....

t thi hôm 30/9 này, cũng vị trí đấy. cậu thi hôm nào? tớ đi phỏng vấn hôm 5/10 bạn ạ.

T cũng pv hôm mùng 7, chưa thấy hồi âm gì, có lên gọi điện đến phòng nhân sự để hỏi ko các bạn? Sốt ruột quá!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên