Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt này RA đào tạo ở HQV bạn ah, đợt trước, một số vị trí vì không đủ số lượng học viên nên chuyển lớp vào trong HCM để ghép vs các học viên trong ấy

---------- Post added 09-09-2011 at 10:50 PM ----------
Bạn cứ như trưởng phòng nhân sự của acb ý nhỉ???cái gì cũng biết:).Nhưng dù sao cũng rất cảm ơn bạn về những thông tin hữu ích đã cung cấp.Thế hnay bạn được gọi điện thông báo lịch đt rồi ah?

ớ,thế mọi người đã biết mình đc phân về chi nhánh nào chưa.cũng thấy hơi sốt ruột rùi :(

Đợt này RA đào tạo ở HQV bạn ah, đợt trước, một số vị trí vì không đủ số lượng học viên nên chuyển lớp vào trong HCM để ghép vs các học viên trong ấy

---------- Post added 09-09-2011 at 10:50 PM ----------
Bạn cứ như trưởng phòng nhân sự của acb ý nhỉ???cái gì cũng biết:).Nhưng dù sao cũng rất cảm ơn bạn về những thông tin hữu ích đã cung cấp.Thế hnay bạn được gọi điện thông báo lịch đt rồi ah?

E hèm, t chỉ chia sẻ những gì t biết thôi, chứ đâu có phán này phán nọ đâu nhỉ ^^ t làm ở acb rồi, nhưng chưa đi đào tạo, nên lần này sẽ đi đào tạo chung với các mem mới vào thôi ^^

huhu co ai thi o hue k vay? may ban thi mien trung k bit dien dan nay ma len hay sao the? toan may ban thi o ha noi, k co ai chia se tin tuc voi meng.bun ge! hix mai k thay goi pv.hay la out rui?

Thế các bạn được thông báo lịch chính thức rồi ak. mình vị trí PFC mà chưa có, họ chỉ nói xếp lịch đi đào tạo mà chưa biết bao giờ :)

Có bạn nào thi vị trí kiểm toán nội bộ ngày 31/08 đã được thông báo đi phỏng vấn chưa vậy ?? sao lâu có kết quả thế nhỉ ! hôm đó tớ hỏi thì chị ý bảo đúng 10 ngày là có kết quả vòng thi viết !! hic

IQ 22/27, tiếng Anh 22/30, nghiệp vụ 17/30 không biết có được gọi không ạ? mình thi PFC :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên