Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn thi ở đâu vậy?tớ cũng vừa thi PFC ở Vinh này
Mình thi ở Nha Trang cơ ^^ Đăng ký vị trí Quan hệ khách hàng mà không hiểu sao ra đề nghiệp vụ của PFC ^^!
Điểm đó là pass rồi bạn ah:). Cơ mà hình như đợt này ACB chưa có lịch phỏng vấn. Mình thi RA hôm 27/08 nhưng vẫn chưa được gọi pv.
Cảm ơn bạn, hi vọng pass ^^ bữa đó đi thi nghiệp vụ mà ko mang máy tính FX, phải mượn máy tính ở ngân hàng luôn, cho nên mấy câu về dòng tiền mà xài máy tính đó bấm ko kịp nên bỏ lun, cứ lo rớt:-ss:-ss

Mình thi ở Nha Trang cơ ^^ Đăng ký vị trí Quan hệ khách hàng mà không hiểu sao ra đề nghiệp vụ của PFC ^^!

Cảm ơn bạn, hi vọng pass ^^ bữa đó đi thi nghiệp vụ mà ko mang máy tính FX, phải mượn máy tính ở ngân hàng luôn, cho nên mấy câu về dòng tiền mà xài máy tính đó bấm ko kịp nên bỏ lun, cứ lo rớt:-ss:-ss
Bạn được dùng máy tính à:|. Mình đi thi ở Hoàng Quốc Việt ko được sài:(.

Hic, sao mình vẫn chưa được thông báo lịch học nhỉ? Ôi, ko biết là mình có tạch ko nữa, hu hu

mấy bạn thi RA hôm nào thế? tớ phỏng vấn hôm 29/8. Chắc trượt rồi.hic

các bạn trên diễn đàn ơi, cho mình hỏi nộp hồ sơ vào acb thì nộp online hay nộp trực tiếp thì hơn, mình nộp online mấy lần mà chẳng thấy hồi âm j ? k biết sao nữa ???

uh, tớ thi chiều thứ 7 ở tòa nhà Tecco ấy, bạn thi ở đó ko?có khi gặp ở đấy rồi mà ko biết.hehe, bạn thi thế nào?điểm cao ko?tớ thấy toàn người thi PFC mà
Tớ cũng thi ở Vinh nhưng là nhân viên pháp lý chứng từ. Bạn thi vị trí ở Vinh à ?

uh, tớ thi chiều thứ 7 ở tòa nhà Tecco ấy, bạn thi ở đó ko?có khi gặp ở đấy rồi mà ko biết.hehe, bạn thi thế nào?điểm cao ko?tớ thấy toàn người thi PFC mà
Tớ thi sáng chủ nhật bạn ạ. Hình như thế thì tổ chức thi theo vị trí ứng tuyển rồi, vì tớ thấy danh sách xếp theo vị trí chứ không xếp theo họ tên hay gì cả ? Tớ thi IQ, English thì bình thường, chuyên ngành thi cao hơn mọi người tí xíu ? Bạn check hòm thư trên diễn đàn nhé, không cứ chat ở đây, moi người bảo spam :D

hòm thư nào hả hạn?bạn cho tớ nick yh đc ko?có gì con dễ nc.he. nick yahoo của tớ là ptkh_2989
Tớ thi sáng chủ nhật bạn ạ. Hình như thế thì tổ chức thi theo vị trí ứng tuyển rồi, vì tớ thấy danh sách xếp theo vị trí chứ không xếp theo họ tên hay gì cả ? Tớ thi IQ, English thì bình thường, chuyên ngành thi cao hơn mọi người tí xíu ? Bạn check hòm thư trên diễn đàn nhé, không cứ chat ở đây, moi người bảo spam :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên