Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nộp hồ 4 ngày là được gọi rùi. vừa thi hồi chiều xong

---------- Post added 20-07-2011 at 07:02 PM ----------

tất cả đều thi trên máy tính hết. thi xong là biết kết quả liền
thi iq không được sử dụng máy tính và giấy nháp

Tớ thi GDV tại ACB Ninh Bình. được gọi hoàn thiện hồ sơ từ ngày 13/7. Đợi hoài mệt mỏi quá...ai về NB mà được gọi hoàn thiện hồ sơ thì pm cho tớ nhé.

Hay nếu được gọi đi làm, đi học thì báo nhé để tớ khỏi phải đợi. hjc hjc Đau tim quá.

Thank !!!

---------- Post added 20-07-2011 at 07:55 PM ----------

Ah tớ thì ở 365 Hoàng QViet ...tớ để mất sđt bàn chỗ đó rùi nên muốn gọi hỏi thử mà ko được. Ai có thì cho tớ với nhé!!! thank

Chiều thứ 4 này mình sẽ thi ở Kenh Dương Vương. Mới ra trường, chưa thi bao giờ, ko bit sao đây:(:(. Hic

Tớ thi GDV tại ACB Ninh Bình. được gọi hoàn thiện hồ sơ từ ngày 13/7. Đợi hoài mệt mỏi quá...ai về NB mà được gọi hoàn thiện hồ sơ thì pm cho tớ nhé.

Hay nếu được gọi đi làm, đi học thì báo nhé để tớ khỏi phải đợi. hjc hjc Đau tim quá.

Thank !!!

---------- Post added 20-07-2011 at 07:55 PM ----------

Ah tớ thì ở 365 Hoàng QViet ...tớ để mất sđt bàn chỗ đó rùi nên muốn gọi hỏi thử mà ko được. Ai có thì cho tớ với nhé!!! thank

mình cũng nộp vào QHKH ninh bình.thấy chiều hôm thứ 6 họ gọi bảo là nay lên nộp hs.lúc sáng nay mình mang hs lên nộp thì có 1 chị kiểm tra xong rồi hỏi 1 câu là '' thế từ trước đến giờ em đã đi làm ở đâu chưa?'' mình trả lời là chưa, từ trước tới h chỉ đi gia sư thôi.sau đấy chị đấy bảo khi nào có lịch pv thì sẽ gọi lại.chả biết thế nào.mà mình thấy lạ là lúc ứng tuyển mình đã nộp 1 bản hs rồi nhưng sao giờ lại gọi bảo nộp thêm cái nữa.hixxxxxxxx

có ai pv hôm 20/7 hem???mình pv rồi mà đợi đến hôm nay vẫn chưa thấy gọi điện, sốt cả ruột

Các bạn cho t hỏi, đã có bạn nào nạp ở Nghệ An đợt 30/6 được gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên