Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em phỏng vấn xong và sau vài ngày được gửi mail yêu cầu bổ sung hồ sơ theo list kèm theo, vậy là em có cơ hội đậu không mấy anh chị

acb có quy định tạch thì 6 tháng sau mới đc nộp ko các bạn
đang định nộp mà hoang mang quá , trước mình nộp 1 lần rồi t10/2016 ak

Nhà mình có ai phỏng vấn vị trí giao dịch viên ngày 06/03 ko ạ, acb hẹn tuần này có kết quả mà em chờ 10 ngày rồi cũng chưa thấy gì

em phỏng vấn xong và sau vài ngày được gửi mail yêu cầu bổ sung hồ sơ theo list kèm theo, vậy là em có cơ hội đậu không mấy anh chị
vậy khi bạn phỏng vấn có yêu cầu thử việc 3 tháng ko? nếu có thì được thử thách 3 tháng, bạn có thể scan mail hoặc gửi hồ sơ về phòng tuyển dụng

Ở acb vẫn phải test à các bạn? Mình sợ thế, test suốt. Mình nộp hso 3 ngày chi nhánh vĩnh phúc mà chưa thấy gọi pv

cho mình hỏi thi test xong mấy ngày có kết quả v bạn ? Nếu mình k đậu có email thông báo k? Hay k đậu là không có bất kỳ thông báo nào vậy ?

Mình thi qua test và trượt vòng phỏng vấn, họ gửi cho thư cảm ơn, nói chung là tiếc quá, nhưng hôm phỏng vấn thấy mấy chị có phỏng vấn mấy đâu,

Ko có kq trước 30/4 đâu bạn. Ít gì cũng phải 2 tuần mới có được kqKo có kq trước 30/4 đâu bạn. Ít gì cũng phải 2 tuần mới có được kqKo có kq trước 30/4 đâu bạn. Ít gì cũng phải 2 tuần mới có được kq

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên