Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ko bít khủng hoảng tạm lắng r các anh chị tuyển dụng bên này bgio tiếp tục làm việc nhỉ :-s cái lịch test bị hoãn vô thời hạn à T.T

Theo mình biết thì nội bộ ngân hàng vẫn đang rối, chưa ổn định...nên...ko biết bao giờ mới hết hoãn...[-(

^ Thông tin mình biết thì lại khác bạn ở trên :)), tối qua Ban Lãnh đạo ngân hàng họp và nhận định tình hình đã ổn, dự kiến là tuần sau mọi thứ vận hành lại bt như trước khi sự cố xảy ra :D

chắc qua đợt lễ là mọi hoạt động tuyển dụng, đào tạo sẽ đi vào bình thường thôi, thấy hôm qua trên trang web ACB đã đăng tin tuyển dụng trở lại rồi, tín hiệu vui^^

^ Thông tin mình biết thì lại khác bạn ở trên :)), tối qua Ban Lãnh đạo ngân hàng họp và nhận định tình hình đã ổn, dự kiến là tuần sau mọi thứ vận hành lại bt như trước khi sự cố xảy ra :D

Hy vọng là thế !!! ở nhà mãi chán rồi! thank cậu

các bạn ơi giúp mình với, mai mình đi pv acb vị trí teller. teller của acb là giao dịch viên đó hả các bạn? sao mô tả công việc giao dịch viên chổ này giống kiểm ngân của mấy ngân hàng khác quá vậy? thấy cái vị trí dịch vu khách hàng mới giống giao dịch viên? sao ngược đới quá! Mình k thích làm kiểm ngân đâu! Bạn nào hiểu rõ cho mình thông tin với!

hi, t pv trước cậu mà. cậu đến lúc t vào luôn đó. cái đứa đang viết dở thông tin ứng viên bị gọi vào luôn đó. hi. mà sao lai có người pv trên hà nội trước rùi vậy hả bạn, mình chẳng hiểu gì. thế bọn mình nếu pass vòng này ko biết có phải lên hà nội pv tiếp ko nhỉ.

mình nhớ là có 1 chị sinh năm 89 HVTC vào pv trc thui mà nhỉ? :D hay là đằng ấy, nhưng sao ở đây lại sinh năm 90 :(
bình thg ACB pv trên HN trc rùi mới chuyển về chi nhánh, bọn mình là bị pv ngược do trên HN họ bận quá, chuyển về CN pv trc :(, nếu pass sẽ lên HN pv tiếp.
hum đấy có 1 bạn pv cuối là đã pv trên HN rùi, do lần pv trc bạn ấy bận nên ng ta hoãn lại pv đợt sau.

mình nhớ là có 1 chị sinh năm 89 HVTC vào pv trc thui mà nhỉ? :D hay là đằng ấy, nhưng sao ở đây lại sinh năm 90 :(
bình thg ACB pv trên HN trc rùi mới chuyển về chi nhánh, bọn mình là bị pv ngược do trên HN họ bận quá, chuyển về CN pv trc :(, nếu pass sẽ lên HN pv tiếp.
hum đấy có 1 bạn pv cuối là đã pv trên HN rùi, do lần pv trc bạn ấy bận nên ng ta hoãn lại pv đợt sau.[/Q
hơ. t 90 đó ko phải hay là... đâu. hi. t pv trước chị đó mà. pv thứ 3. pv xong bị đuổi về chẳng kịp buôn chuyện với ai.hi

hơ. t 90 đó ko phải hay là... đâu. hi. t pv trước chị đó mà. pv thứ 3. pv xong bị đuổi về chẳng kịp buôn chuyện với ai.hi

Thảo nào, thế là chưa có cơ hội nói chuyện với c rùi :D
Khi nào có thông báo gì báo tớ với nhé, biết trượt rùi thì khỏi phải chờ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet