Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có mình nè, mình nhớ bạn rùi nhé! Hương HVNH phải ko? mới pv hum 22 đúng ko? có thông tin gì chưa?
uhm, chính xác. Mới pv hôm 22/8. nhưng mình HVTC bạn ah.hehe. thế bạn pv hỏi nhiều ko. trả lời ổn chứ. chị ấy bảo 1 tuần là có tính đến nay là tròn 1 tuần rùi nè. hix. lo quá đi. cậu có thông tin gì báo lại cho t với nha. hi

hơ, mà cậu là bạn học ngoại thương bằng xuất sắc đúng ko nhỉ. hi. bạn có hồ sơ ấn tượng quá t nhớ luôn. hehe

Không biết ACB khi pvan RA thì thường hỏi những câu hỏi ntn nhỉ ? Mình cbi pvan mà chưa biết thông tin j. Lo quá :-ss
Các bạn có kinh nghiệm hướng dẫn giúp mình với. Tks !!!

Hơ, mình cũng ko biết nhiều lắm.
đợt trước đi pv những câuu hỏi muôn thuở là giới thiệu bản thân, rùi có biết RA là làm gì ko, có yếu tố nào phù hợp, rùi làm cách nào để kiếm khách hàng,...rùi mấy câu hỏi về nghiệp vụ nữa cũng ko có nhiều đâu bạn ah. như chỗ t thì pv khoảng 20phut thui

Hơ, mình cũng ko biết nhiều lắm.
đợt trước đi pv những câuu hỏi muôn thuở là giới thiệu bản thân, rùi có biết RA là làm gì ko, có yếu tố nào phù hợp, rùi làm cách nào để kiếm khách hàng,...rùi mấy câu hỏi về nghiệp vụ nữa cũng ko có nhiều đâu bạn ah. như chỗ t thì pv khoảng 20phut thui
ớ, thế ko phải là c là người pv cuối cùng buổi hum đó ah? ng mà đã pv trên HN rùi ấy?
tớ pv bình thường, hỏi có tầm hơn 10p, chán quá đi!

ớ, thế ko phải là c là người pv cuối cùng buổi hum đó ah? ng mà đã pv trên HN rùi ấy?
tớ pv bình thường, hỏi có tầm hơn 10p, chán quá đi!
hi, t pv trước cậu mà. cậu đến lúc t vào luôn đó. cái đứa đang viết dở thông tin ứng viên bị gọi vào luôn đó. hi. mà sao lai có người pv trên hà nội trước rùi vậy hả bạn, mình chẳng hiểu gì. thế bọn mình nếu pass vòng này ko biết có phải lên hà nội pv tiếp ko nhỉ.

ko bít khủng hoảng tạm lắng r các anh chị tuyển dụng bên này bgio tiếp tục làm việc nhỉ :-s cái lịch test bị hoãn vô thời hạn à T.T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,943
Thành viên mới nhất
hello88vipwin
Back
Bên trên