Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@ Bạn Hee nào đó hỏi mình: Mình làm vị trí Kiểm soát nội bộ TPHCM hôm 25/4. Ko nhớ rõ kết quả lắm, chỉ nhớ mang máng là IQ với AV thì đúng 90-95%, nhưng nghiệp vụ thì chỉ đc 23/50 thôi, chắc fail rồi ... gần 1 tuần rồi mà ko thấy động tĩnh gì :(

có bạn nào chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn vị trí CA giúp mình với.................cảm ơn các bạn rất nhiều.............

Mới nhận được mail thông báo kq pv vị trí RA tại ACB Duyên Hải. Tạch! Mà ko biết tại sao!?? Chúc mừng mem nào nếu trúng tuyển nha!

---------- Post added 02-05-2012 at 02:58 PM ----------

Mới nhận được mail thông báo kq pv vị trí RA tại ACB Duyên Hải. Tạch! Mà ko biết tại sao!?? Chúc mừng mem nào nếu trúng tuyển nha!

mình cũng trượt gdv rùi . bùn quá. thấy pv cũng ổn mà. thất vọng quá .

Đúng là không có gì gọi là dễ dàng bao giờ. Cái gì cũng có cái giá của nó. Không biết cái vị trí RA tại Duyên Hải có giá bao nhiêu?

Các bác ơi cho em hỏi với...E thi từ ngày 17/3..tơi nay đã qua 3 lần phỏng vấn rồi...Hội sở cũng pv luôn rồi..E đơi hơn 1 tuân mà chẳng thấy thông báo gì..Sốt ruột quá... Qua 3 vòng phỏng vấn...có khi nào tạch không nhỉ..tạch chắc dễ bị tự kỷ lắm!!! Nếu mình tạch ngươi ta có thông báo cho mình không ạ...!Cám ơn các bác nhiều nhiều

Bác pv hôm nào mà đã có kq thế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back