Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ cũng tham gia thi PFC nhưng được gọi PV đợt 2. Chắc chuyển qua QHKH hay sao ý. Tình hình là ai có kinh nghiệm về PV QHKH share cho e để e học hỏi thêm kinh nghiệm nhé. Thank mng nhìu nhìu ạ. :xxxxxx

---
bạn nào thi CSR mà đậu thì nhớ thông báo lên với để mình biết với nha! :) (ờ quên thi đợt vừa rồi mà ở TPHCM nha)
Bạn ơi, bạn cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ CSR vào ngày nào vậy? Cám ơn bạn nhìu nha! Hic, mình nộp vào ngày mồng 08/08 mà đến bi giờ vẫn chưa thấy gọi đi test. Hay là hồ sơ của mình bị loại mất rồi :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, bạn cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ CSR vào ngày nào vậy? Cám ơn bạn nhìu nha! Hic, mình nộp vào ngày mồng 08/08 mà đến bi giờ vẫn chưa thấy gọi đi test. Hay là hồ sơ của mình bị loại mất rồi :(
mình mới nộp đây thôi, nộp chừng 2-3 ngày là ngta goi kêu đi test rùi,hôm đầu tháng 8 có nộp hso online,chẳng thấy gì hết nên đi xuống NTMK nộp thêm cái hso giấy nữa thì 2-3 bữa sau ngta gọi, chắc hso bạn này để đợt sau á...yên tâm đi ko bị loại đâu :)

A ơi, pvan RA thì phỏng vấn mấy vòng vậy ạ?

---------- Post added 16-08-2011 at 10:19 PM ----------

hix, 4 ngày trc bạn cũng pvan RA à? có kqua chưa?
Bình thường là 2 vòng phỏng vấn và 1 vòng thi tuyển em ạ.

---------- Post added 17-08-2011 at 07:17 PM ----------

chắc ko?bạn mình 1 tháng mới được gọi kìa.
Trường hợp bạn của bạn là đã bị loại. Nhưng sau cần tuyển thêm, hoặc người được tuyển không làm nữa mới được gọi lại đó bạn

Bạn tuấn ơi thế chị ở Hà Nội gọi à hay chi nhánh bạn về gọi. Gọi sáng nay rồi à. Mình không dc gọi chắc tạch rồi hix nản quá, thi mấy ngân hàng rồi toàn tạch

thoai tình hình có khi mình tạch vòng PV 1 rồi
đợi cũng lâu quá ( 4-5 ngày j ý)

Bạn tuấn ơi thế chị ở Hà Nội gọi à hay chi nhánh bạn về gọi. Gọi sáng nay rồi à. Mình không dc gọi chắc tạch rồi hix nản quá, thi mấy ngân hàng rồi toàn tạch

Hiện nay chi nhánh hà nam chưa mở ( tháng 10 mới mở ) nên người gọi tớ ở phòng nhân sự 365 HVQ gọi bạn a :)

các bạn đi phỏng vấn ở Bà Triệu hôm 15/8 đã có kết quả chưa thế? có thì share cho anh em biết với nha, chờ đợi lâu thế này sốt ruột quá :(

bạn ơi, pv hôm 12/8 đấy àh, mình cũng pv hôm ấy này, chi nhánh hà nam này, bạn đc rùi à, thế chả nhẽ mình tạch :(((

Ukm mình là Tuấn vào phỏng vấn thứ 6 đó bạn. Mình được báo đã đỗ rồi. Bạn chờ thêm chút xem thế nào !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên