Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

moi nguoi oi
Cho e hoi voi.
Vu dong phuc cua agribank sao day nhi?
e di lam dc 2 ngay roi o phong giao dich nen k thay moi ng noi gi
nhung bua trc tren chi nhanh noi phai mac ao dai ma
Gio minh mac do tay ko biet mai mot nhan xet co cham mih ko co trang phuc dung ko nhi?
Co ai biet gi ve chuyen nay k?

Voi lai cac anh chi co huong dan cua chuong trinh IPCAP ko cho e xin voi, mail cua e la truong.kimanh@yahoo.com.vn

ho sơ cua mih chỉ thiu giay xet nghiem nhóm máu, hiv va viêm gan thui.dem bag chih de doi chieu nua.tr phan ve giong trom. 31/12 hoac 1/1 di nhan viec^^

31/12 là thứ 7 bạn ơi, mình thì 30/12 đến ký hợp đồng rồi vào làm việc luôn ngày hôm đó hix, chắc thuộc nhóm cuối đi làm rồi T.T

anh chị cho em hỏi thi tuyển vào ngân hàng có khó không?
những câu hỏi co giống với những gì đã học không?
thi những nội dung gi?
là sinh viên tài chính ngân hàng, em rất mong nhận được sự chỉ dẫn của anh chị.

Tùy theo năng lực của bạn thế nào thui, mình chỉ muốn cho bạn biết phải học một số môn như: Nghiệp vụ phải chắc, hiểu biết xã hội nữa, kiến thức kinh tế cũng phải biết, bạn tập phản xạ nhanh bằng cách thường xuyên làm IQ trên mạng, Tiếng anh cũng phải khá, và phải học kỹ năng mềm nữa...

vào NHNo thì k phải con ông cháu cha cốt lõi thì bạn k nên nộp hs làm gì cho mất công

vào NHNo thì k phải con ông cháu cha cốt lõi thì bạn k nên nộp hs làm gì cho mất công
cái này bạn cần tìm hiểu lại nhé. từ năm vừa rồi áp dụng hình thức thi tập trung và pv tập trung chứ ko phải để cho chi nhánh tự tuyển do đó chất lượng đầu vào sẽ khác. Con ông cháu cha chỉ được ưu tiên cộng điểm ở vòng thi loại (vòng 1) thôi.
Đi nộp hồ sơ bạn đáp ứng đầy đủ các tiêu chí của Agri thì phòng hcns sẽ tiếp nhận hồ sơ của bạn chứ ko làm khó dễ như 1 số bạn nghĩ.

Ko có cửa này cửa kia thì đừng nộp vào agribank cho tốn công, tốn của. Trước xin thực tập mà tiếp tân nó hỏi có quen ko, bảo ko thì nó nói vậy em khỏi hi vọng j. =((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên