Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Hì, chị mang lên: SYLL, CMND, Ho khau, Bang cap: Dai hoc, Bang diem, Ngoai ngu (neu co), các bằng chứng chỉ khác nếu có, Giấy khám SK, Đơn xin việc (chị soạn thành K/gửi Agribank chi nhánh Bình Triệu). Các bản này phải là có xác nhận và công chứng, mang theo bảng chính để đối chiếu.
sáng nay e cũng lên rùi c ạhh! e thấy moi nguoi cũng vui vẻ, mà chỗ chi nhánh mình qua đường ớn ớn áhh! e chuẩn bị hồ sơ mà cuối cùng quên mất hộ khẩu, rùi ghi nhầm tên em gái thành tên e ;)) hẹn gặp chị bữa 20 nha!

Cái vụ hoàn thiện hồ sơ thủ tục chắc tùy đơn vị, chỗ mình thì cực kỳ đơn giản. Mang giấy tờ gốc + công chứng Bằng TN, Bảng điểm, những cái khác thì có trong hồ sơ dự tuyển rồi. Thái độ của phòng HCNS cũng rất thân thiện thoải mái. Sáng nay toàn bộ NV mới được gặp Giám đốc, trưởng phòng, đến phòng làm việc rồi. Thời gian bắt đầu công việc cũng được các anh chị và chú GĐ linh động, có thể tùy chọn thời điểm bắt đầu tùy theo sắp xếp của từng cá nhân: có thể ngay ngày hôm nay, tuần sau, tháng sau :D.
Mình xin tháng sau để bàn giao cv ở công ty cũ. Các anh chị chỉ lưu ý với mình là tiếp nhận càng sớm càng có lợi :D, vì vào sổ theo năm tài chính gì đó.
Không biết vào làm cuối năm nay với đầu năm sau (dương lịch) thì có gì khác biệt về chế độ ko mọi người nhỉ? Mình chưa làm ngân hàng, nhà nước bao giờ nên ko có kinh nghiệm vụ này?

bạn cố gắng đi làm sớm đi, sẽ được thưởng tết tây + tiền đồng phục nữa >5.000.000đ lận đó

---------- Post added 15-12-2011 at 08:58 PM ----------

Trong 2 tháng thử việc ko biết có được nhận lương V2 ko :D:D

hình như là không bạn ơi, chỉ 70%lương cơ bản thôi

minh cung dau agribank, nhung cong thuong goi truoc, the la minh ky hop dong thu viec o cong thuong, tiec dut ruot cac bac oi, nhung khong biet khi nao agribank moi thu viec va khong biet co phan vao chi nhanh minh dk khong nen minh lieu lam cong thuong(vietin) luon, hic..gio toi 20 minh dan do khong biet lam sao het. thay Agribank ben tre xay lai cung hoanh trang nen minh dang dan do va suy nghi, cac bac tu van giup minh voi

---------- Post added 16-12-2011 at 11:28 AM ----------

o cong thuong moi truong lam viec cung khoa tot hoi ap luc, con agri thi nhan hon nen khong biet chon ai het, cam on cac bac kv1,2,3 da cho minh kinh nghiem de thi tot agr nhung gio khong biet co nen bo khong nua, huhuhu

---------- Post added 16-12-2011 at 11:29 AM ----------

minh cung chi nhanh tp ben tre ne!

đề nghị Mod không xóa box này nhé..để đợt thi sang năm mọi người vào lấy câu hỏi và kinh nghiệm luôn.thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên