Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

thanks các bạn nha, mà mình cũng chưa hiểu lắm về v2, đó là chỉ tiêu cho cả chi nhánh hay chỉ tiêu của bản thân mình, tại mình thấy có vài vị trí đâu cần tìm khách hàng như tin học, luật, kế toán, ttqt...bạn có thể nói rõ hơn dùm mình được hem? tks bạn

Đó là chỉ tiêu của toàn chi nhánh bạn ah! Nói chung là đỗ rồi thì cứ yên tâm công tác đi! Còn lương thì tối thiểu mỗi tháng dc hơn 4tr, phần còn lại khi chi nhánh đặt 100% chỉ tiêu sẽ được truy lĩnh nên k lo mất được ( trừ khi lỗ triền miên cả năm ). Vấn đề chỉ là thời gian được nhận phần lương thiếu đó. Mình cứ coi như tiết kiệm khi nhận cug dc 1 món hì hì

Các bạn KVTPHCM các vị trí kế toán, tín dụng có cần lên văn phòng đại diện miền Nam lấy giấy giới thiệu gì đó không, hôm nay mình lên ngân hàng mà họ hỏi mình cứ ngớ người ra chả biết sao nữa, trên web chỉ thông báo là mình hoàn thiện hồ sơ rồi tới chi nhánh làm thủ tục tiếp nhận mà nhỉ, thấy bảo mọi năm như thế, những bạn nào lên ngân hàng rồi có bị hỏi về giấy giới thiệu đó ko?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn KVTPHCM các vị trí kế toán, tín dụng có cần lên văn phòng đại diện miền Nam lấy giấy giới thiệu gì đó không, hôm nay mình lên ngân hàng mà họ hỏi mình cứ ngớ người ra chả biết sao nữa, trên web chỉ thông báo là mình hoàn thiện hồ sơ rồi tới chi nhánh làm thủ tục tiếp nhận mà nhỉ, thấy bảo mọi năm như thế, những bạn nào lên ngân hàng rồi có bị hỏi về giấy giới thiệu đó ko?
Bạn làm ở chi nhánh nào vậy? Mình lên chi nhánh Hiệp Phước họ cũng hỏi mình có giấy giới thiệu k? Mình kêu k nên họ cũng nói gì thêm. Nhưng chi nhánh mình k cho nhận việc liền bạn àh. CN của bạn thì sao?

Bạn làm ở chi nhánh nào vậy? Mình lên chi nhánh Hiệp Phước họ cũng hỏi mình có giấy giới thiệu k? Mình kêu k nên họ cũng nói gì thêm. Nhưng chi nhánh mình k cho nhận việc liền bạn àh. CN của bạn thì sao?
tóm lại là có cần phải lấy giấy giới thiệu ko nhỉ?

Mình đậu vào Bình Triệu, nhưng quê ở AG, chúc mừng đồng hương, mình có bạn làm ở CN Châu Đốc đó bạn. Quê mình ở Châu Đốc - AG.

pan dau BInh trieu hả??? vậy cùng chi nhanh mình rùi! mà ban làm o vi trí tin dung ỏ ke toan vậy? khi nào đi nhận việc?

Mình cũng đậu chi nhánh Bình Triệu..vị trí Kế toán..làm quen nhé cả nhà..love all

Mình hoàn chỉnh hồ sơ và đi làm lun rùi. hihi, mới làm thẻ để trả lương qua thẻ nữa :D

minh nhan viec roi mai di lam,k thay hoi jay gthieu j het,k thay keu di kham sk,beh tat j lun,hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên