Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

bạn ơi. nghe bạn nói mà thấy đồng cảm quá. mình cụng thất nghiệp 6 tháng rùi. giờ mới đậu agri, mừng chết được. mà bạn đậu vị tri nào?

sao chi nhánh nào cũng được đi làm trước tết, có mình chi nhánh Hiệp Phứoc của mình là sau tết mới làm ta! hjxhjx

sáng này đi nhận việc thấy không khí có vẻ ko lành cho lắm...ko biết sao đây...có bạn nào biết chi nhánh Hiệp Phước ở Q2 ko? chia sẻ ít thông tin đi...mình lo quá..chị phòng nhân sự còn hù là ở đây ko đủ trả lương V2 nữa...thấy họ không nhiệt tình chào đón mình cho lắm...buồn ghê!

sáng này đi nhận việc thấy không khí có vẻ ko lành cho lắm...ko biết sao đây...có bạn nào biết chi nhánh Hiệp Phước ở Q2 ko? chia sẻ ít thông tin đi...mình lo quá..chị phòng nhân sự còn hù là ở đây ko đủ trả lương V2 nữa...thấy họ không nhiệt tình chào đón mình cho lắm...buồn ghê!
Có nhiều chi nhánh ko hoàn thành kế hoạch, ko đủ lương kinh doanh là ko dc nhận V2 mà bạn. Chuyện này cũng bình thường mà :D

Từ từ rùi sẽ quen bạn ah! Mình thi kv1 mà vẫn chưa đi thử việc đây! Mình cứ vui vẻ, nhiệt tình với công việc là được mà!

- Sáng nay mình đi nộp hồ sơ, ở chi nhánh mình yêu cầu hồ sơ gồm:
+ SYLL xác nhận địa phương
+ Bằng cấp, chứng chỉ
+ Bảng điểm ĐH
+ CMND
+ Giấy Khai sinh
+ Giấy khám sức khỏe
- Thông tin ứng viên, đơn xin việc, giấy xét nghiệm AIDS/HIV thì ko thấy yêu cầu.
- Thử việc 2 tháng, sau đó ký hợp đồng 1 năm, sau 1 năm sẽ ký tiếp hợp đồng vô thời hạn.
- Lương thử việc = 70% lương (cách tính lương thì mình cũng chưa rõ)
- Mai mốt sẽ làm thêm một hồ sơ viên chức (chắc là sau khi chính thức ký hợp đồng thành nhân viên chính thức)

Vô gặp bác GĐ nghe bác ấy nói chuyện, hỏi han (gần như là phỏng vấn), ngồi mà rung quá. Ngày mai bắt đầu vào 2 tháng thử việc luôn
Đôi điều chia sẻ với các bạn!!!:bz:bz
Ôi, bạn nì sướng thế, còn gặp cả giám đốc nữa cơ! Sao có mỗi chi nhánh của mình là bảo qua tết mới đc gọi đi nhận việc. Hic, buồn quá. Có ai bít thông tin về chi nhánh Hiệp Phước ở TPHCM cho mình xin để tham khảo với. Lo lắng quá các bạn ui >.<

Luong nhan vien moi vao tat ca cac vi tri deu bang nhau ko cac ban, hinh nhu chi co tin dung moi co luong v2 thoi phai hem, trung binh cac vi tri con lai khoang bao nhieu cac ban nhi, con thuong cuoi nam nhu the nao? Ai bit chia se giup minh voi. Thuc ra, van biet di lam la de hoc hoi nhung tien luong thuong van wan trong lam, cac ban chi bao gium. Plz. Thanx ca nha nhieu

Mình tính hôm nay đi luôn nè, bạn thấy sao?
Lúc thi IQ mình ngồi sát bên tay trái bạn đó, nhớ ko?

ua,ban ngoi ben trai minh ha, co nho so so a,hom nay di nhan viec thay ban chay click di ra dug k? Co truog p.nsu noi j voi p zj?co i keu minh ve cho dien thoai. Chag thay yeu cau kham xet j,k noi ch luong lau j het,bsung xog hso thi ve thoi. La sao nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên