Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Agri có 1 tháng thử việc ah, nếu 1 tháng đó làm ko ok lắm thì có bị sa thải ko ta.
Mình thi kv 4 chi nhanh Thanh Do, co ai thi cung chi nhanh với mình không?

@chickenxinh89: cậu cho tớ sdt đi, tớ gọi cho cậu ha. tớ đưa sdt rùi mà chẳng thấy cậu gọi gì hết a

UB được lập ra để anh e thuộc khối ngành kinh tế có 1 nơi chia sẻ, thảo luận, góp ý những ý kiến, những tin tức hay những kinh nghiệm thi cử, các thông tin liên quan đến công việc của chúng ta sau này chứ k fai nơi để anh em ném đá nhau.
Còn nếu có thông tin mà k chia sẻ thì mình nghĩ không chỉ 4um này mà ngay cả những 4um khác cũng k thể tồn tại được. Dù sao thì thông tin ace chia sẻ trên này cũng chỉ mang tính chất tham khảo. Nên mình mong mọi người chia sẻ, đọc, cảm nhận những suy nghĩ của cá nhân và của tập thể. Dù j thì tin tức bao giờ cũng có 2 chiều. Chỉ trích nhau sẽ chỉ gây ra sự mất tính đoàn kết của các Ubers.
Mình chỉ có vài dòng chia sẻ với mọi người như thế. Ace có j thì góp ý.
P/s: ai có í định ném đá thì cứ nesm vào inbox của mình. Ném vào thearth này k hay.

Mình nghĩ chắc đợi có kết quả kv5 xog ng ta công bố 2 kv4,5 1 lần lun quá. 2 kv 4,5 hay công bố chung lắm, như danh sách thi vòng 1 cũng công bố chung ngày, kết quả vòng 1 cũng công bố chung 1 tin

Mấy ngày không vào diễn đàn mà thấy mọi người ném đá vs chém nhau loạn hết cả lên.Cho tớ hỏi bạn Mạnh Tiến lấy thông tin là bằng cấp bị giữ lại ở đâu thế ? Theo như tớ nghe nói thì chỉ là mang hồ sơ công chứng và bản gốc để đối chiếu thôi mà.

Ps: Mạnh Tiến là người tung thông tin. Cũng là một trong những người ném đá người khác và chính bạn lại là người nêu ý kiến phản đối việc mọi người nói nhau trên diễn đàn là sai —> Bạn Mạnh tiến quá "BÁ ĐẠO" - không đỡ được :))

Uh, khu vực TPHCM ít thông tin quá, chỉ biết ngồi chờ hì :D, Mình thi Q10, hôm trước bạn phỏng vấn có tốt không?, năm nay Agri tổ chức nghiêm túc nên nếu phỏng vấn thấy ổn vs làm hết 2 câu IQ kia mình nghĩ chắc là sẽ đậu thôi hihi
Mình làm hết IQ nhưng vì giải thích dài quá nên bị trừ mất 1 điểm, bàn mình pv cũng tương đối dễ nhưng vì trả lời k đúng ý mí chú nên k biết số phận ra sao. Chi nhánh mình nộp có nhiều chỉ tiêu nên cũng có nhiều người pv lắm. Đợi riết cổ dài như cổ cò rùi í ^^. Chúc bạn và mình đều may mắn hỉ

Mình làm hết IQ nhưng vì giải thích dài quá nên bị trừ mất 1 điểm, bàn mình pv cũng tương đối dễ nhưng vì trả lời k đúng ý mí chú nên k biết số phận ra sao. Chi nhánh mình nộp có nhiều chỉ tiêu nên cũng có nhiều người pv lắm. Đợi riết cổ dài như cổ cò rùi í ^^. Chúc bạn và mình đều may mắn hỉ

Bạn thi chi nhánh nào thế..có ai thi Bình phú với mình ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên