Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mình xem lại danh sách thi vòng 2 thì thấy đúng là ko xếp theo thứ tự abc , nhưng mà sao bạn biết là sắp theo chi nhanh đăng ký. Hôm trước đi pv, mình gặp bạn stt thứ 2 thi CN An phú, Sô 14 thi Lý Thường kiệt, số 15 thi An Phú , còn mình 19 thi Bình Phú. Bởi vậy nên ko biết người ta xếp theo tiêu chí j nữa... Mà sao bạn biết là điểm cuối cùng họ có xét điểm vòng 1 nữa vậy?
Bạn này là bạn nào thế? Mình là số 14 nè :D

cho mình hỏi mấy bạn đậu KV 3, có bạn nào chỉ làm đúng 1 câu IQ thôi không?

chúc mừg các bạn kv 1 2 3 nha.mih kv 5 lan.pv cung tam.iq lam sai 1 cau sua lai o kip.hic.o biet đau noi o huhuhuhu

Ah nhớ ra bạn rùi. Hihi, mình trả lời cũng dc mà ko bít có giống đáo án của giám khảo ko nữa. Bạn thì sao?

IQ làm được hết chứ...Mình làm IQ cũng tạm, nhưng cấu 2 hơi dài, ko biết có điểm ko nữa, pv trúng bàn số 4, hỏi toàn no vụ, ko phải sở trường của mình vì mình dân chuyên Tín dụng...hjx...đang hồi hộp..

Xem khu vực 3 có kết quả mà mình đau tim quá, ai khu vực 4 làm quen nhá. Mình số thứ tự thứ 9, chi nhánh Thành Đô, ai nộp chi nhánh Thành Đô ko?

nge moi ng noi ma m bun wa. cn m co chi tieu nen m hog dc thi. m am hop dong dc 06 nam roi. bun wa hog bt nam sau ng ta co cat HĐ hog nua! huhuhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên