Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

các bạn nhìn vào danh sách dưới http://agribank.com.vn/Uploads/171/Agribank%20tuyen%20dung%202011/DS%20ke%20toan%20vong%202%20KV%204%20-%20TPHCM.pdf
đây là danh sách thi vòng 2 Khu vực TP HCM.
Các bạn thấy nó sắp xếp không theo thứ tự abc mà theo chi nhánh các bạn đăng ký, trong đó nó xếp danh sách theo thứ tự điểm vòng 1 từ cao đến thấp. Ví dụ chi nhánh đồng nai, vũng tầu, và các chi nhánh ngoại thành: các bạn thấy rõ nhất về việc sắp xếp này. Theo Logic các bạn KV TP HCM vừa rồi thi phỏng vấn nếu đứng đầu các chi nhánh kia , cảm thấy làm được 2 câu IQ và khi vào PV hỏi đơn giản, tôi đảm bảo các bạn đỗ 100%.
Các bạn khu vực Miền trung cũng vậy.

Mình xem lại danh sách thi vòng 2 thì thấy đúng là ko xếp theo thứ tự abc , nhưng mà sao bạn biết là sắp theo chi nhanh đăng ký. Hôm trước đi pv, mình gặp bạn stt thứ 2 thi CN An phú, Sô 14 thi Lý Thường kiệt, số 15 thi An Phú , còn mình 19 thi Bình Phú. Bởi vậy nên ko biết người ta xếp theo tiêu chí j nữa... Mà sao bạn biết là điểm cuối cùng họ có xét điểm vòng 1 nữa vậy?

Mình với bạn mình cùng nộp vào chi nhánh Thành đô, 2 cả đều pass qua để vào vong phỏng vấn. mà 1 đúa pvan buổi sáng, 1 đứa buổi chiều nè. Dậy là sắp xếp kiểu gì, mình thứ tự thứ 9. 7h30 có mặt 8h15 là xong ra về rồi, nhanh gọn

mình mới thi kv5 kế toán xong, iq ngay đề 5 kim loại, với đồng hồ giảm giá,
KHông biết chừng nào có kết quả nữa, đang hồi hợp quá đi
giờ chỉ biết cầu nguyện cho đậu thôi

---------- Post added 06-12-2011 at 03:03 PM ----------

sau kỳ thi này dễ bị bệnh tim quá.hu hu hu
mình nghĩ hạn cuối chắc 10 tây này quá, 5 khu vực đi làm 1 lượt luôn,

các bác các cô các chú mau mau công bố kết quả đi roài cho tụi cháu đi làm trước tết tây :D. ở nhà cổ dài hàng mét roài

Minh cung trung cau iq nay. minh giai nhu sau:
So nguoi di nghi mat phai bang boi so chung cua 2; 3; 5 cong them 1, tuc la 30+1= 31 nguoi(so nguoi <50)
cac ban oi cac ban giai dum mjnh bai iq nay nha!
1 doan can bo tin dung di ngj mat nguoi ta sap xep phong 2 nguoi hoac 3 nguoi hoac 5 ng thj thua 1 nguoi. hoi so nguoi trong doan la bao nhieu?
cam on cac ban nhieu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back