Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

câu IQ của bạn như thế nào vậy bạn, share ae với
Mình thi TD, Câu 1 Giống với các bạn đã post ở trước về dư nợ cán bộ tín dụng A và B đó
Câu 2 là câu mình bị out nè: Trong 5 kim loại dưới đây, kim loại nào khác với những kim loại còn lại nhất: Kền, Thiếc, Thép, Đồng, Sắt. Hjc, pó tay chịu trói lun, có nhớ gì mấy cái nì đâu.
Còn PV thì mình thấy cũng tạm ổn, cô chú hỏi vui vẻ như là một cuộc trò chuyện thui, cũng mấy câu về gia đình, bản thân, tại sao chọn Agribank.... mình ko bị hỏi về nghiệp vụ.
Pv xong cô đó có nói là 2 câu IQ bị sai một câu, vì vậy một câu đạt điểm tối đa còn một câu ko có điểm, Còn phần pv cô chú sẽ xem xét sau.
Nói chung là hơi tiếc vì trúng câu IQ đó, hjc

Mình cũng bàn số 4 nè bạn, hjx...mấy chú hỏi toàn no vụ ko? mình chẳng biết đâu mà lần, bạn trả lời được ko?
Mình trả lời thì mí chú kêu là tạm thôi chứ chưa đúng hẳn, haizzzz. Còn phần IQ thì cũng tạm ổn. Nói chung cái gì cũng là tạm tạm. Bạn ở cn nào thế?

Mình thi TD, Câu 1 Giống với các bạn đã post ở trước về dư nợ cán bộ tín dụng A và B đó
Câu 2 là câu mình bị out nè: Trong 5 kim loại dưới đây, kim loại nào khác với những kim loại còn lại nhất: Kền, Thiếc, Thép, Đồng, Sắt. Hjc, pó tay chịu trói lun, có nhớ gì mấy cái nì đâu.
Còn PV thì mình thấy cũng tạm ổn, cô chú hỏi vui vẻ như là một cuộc trò chuyện thui, cũng mấy câu về gia đình, bản thân, tại sao chọn Agribank.... mình ko bị hỏi về nghiệp vụ.
Pv xong cô đó có nói là 2 câu IQ bị sai một câu, vì vậy một câu đạt điểm tối đa còn một câu ko có điểm, Còn phần pv cô chú sẽ xem xét sau.
Nói chung là hơi tiếc vì trúng câu IQ đó, hjc

Mình cug chỉ đúng 1 câu IQ nhưng vẫn đỗ kv1 nè! Nói chung không sai hết cả 2 câu và vần pv tạm ổn là vẫn có hy vọng!

Không bít Khu vực TPHCM khi nào có kết quả nữa, tuy bít làm ko dc nhưng sao vẫn mong kết quả

Mình cug chỉ đúng 1 câu IQ nhưng vẫn đỗ kv1 nè! Nói chung không sai hết cả 2 câu và vần pv tạm ổn là vẫn có hy vọng!
Thật vậy hả, nghe bạn nói xong tự nhiên mình lại có hy vọng trở lại tại phần pv của mình cũng tạm ổn, mong sớm có kết quả còn bây giờ thì đợi chờ là hạnh phúc..............................
Câu đó ko dc đặt hpt, Giả sử tháng sau đều tăng 10% thì tổng dư nợ là 780*110%=858, Vậy phần chênh lệch 890-858=32 là 5% dư nợ của B vậy Dư nợ Của B là 32/5%=640; Dư nợ A là 140
Ủa mà bạn đỗ kv1 vị trí gì vậy?!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình trả lời thì mí chú kêu là tạm thôi chứ chưa đúng hẳn, haizzzz. Còn phần IQ thì cũng tạm ổn. Nói chung cái gì cũng là tạm tạm. Bạn ở cn nào thế?

haiza...Mình cũng bị hỏi y zậy, nhưng mà vì mình dân Tín dụng nên mấy cái lý thuyết đó ko nắm kỹ, mình CN Bình Phú bạn àh...chắc mình out rùi...pv ra ko hi vọng gì nữa hết!

haiza...Mình cũng bị hỏi y zậy, nhưng mà vì mình dân Tín dụng nên mấy cái lý thuyết đó ko nắm kỹ, mình CN Bình Phú bạn àh...chắc mình out rùi...pv ra ko hi vọng gì nữa hết!
Hả, bạn làm tín dụng mà thi kế toán sao? Hâm mộ bạn quá ^^, còn điểm IQ nữa mà. Bạn đừng nản nha!!!

Hả, bạn làm tín dụng mà thi kế toán sao? Hâm mộ bạn quá ^^, còn điểm IQ nữa mà. Bạn đừng nản nha!!!
Đang bùn mà nghe bạn nói hâm mộ tự nhiên thấy zui zui...mà mấy câu pv mình có trả lời được đâu, IQ giải thích hơi dài, lấn sang trang giấy bên kia lun...hjx...chẳng biết sao nữa...còn ngoại hình ai chấm zị bạn ! Ngoại hình nghe nói 3 điểm lun hả?

Mình hem biết, nhưng sau khi vô ngồi 1 hồi lâu mà hok ai hỏi han gì nên mình nhìn vào bảng điểm. Trên mỗi tờ giấy làm bài có 2 cột, mỗi cột có 3 vòng. Nên chắc tương ứng với IQ, ngoại hình và phỏng vấn í. Nghe mí bạn trước bảo là theo tỉ lệ 4:3:3. Hình như bạn trả lời trước mình thì phải,bài làm viết bằng mực nước màu xanh đúng hem?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên