Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hihi, có ai ở vĩnh phúc ở đây không?
làm quen trước nhé. yahoo của mình: lethai12a1_dc_k4
SĐT: 01277 788 218
mùng 10 về chi nhánh vp thui

ui ui, mình cũng thi đậu rùi đây, mình ở KV4 đang chờ chuẩn bị thi tiếp đây. Rảnh rỗi k có gì làm mình mới coi lại danh sách của mấy ng từng thi chung, vậy mà nhận thấy 1 chuyện thật bất bình ACE ah, có ng k hề thi vòng 1 vậy mà giờ lại nằm chễm chệ trong danh sách thi đậu vòng 1, nghĩ lại thấy mình bỏ công bỏ sức ra để thi mà ngta thì chỉ cần bỏ tiền ra là đậu, công bằng ở đâu chứ. ACE k tin thì vào web Agribank xem lại danh sách lúc đi thi vòng 1 và danh sách lúc thi đậu vòng 1 nhé, tiêu biểu là SBD TD-96, lúc đi thi vòng 1 là nam ở Cần Thơ, vậy mà giờ là nữ ở Tiền Giang, k bít có nhìu k nhưng mình vô tình thấy trường hợp này, tự dưng thấy bùn, k bít mình đậu được vòng 2 k hay như bạn kia lại k phỏng vấn và đậu lun.

ui ui, mình cũng thi đậu rùi đây, mình ở KV4 đang chờ chuẩn bị thi tiếp đây. Rảnh rỗi k có gì làm mình mới coi lại danh sách của mấy ng từng thi chung, vậy mà nhận thấy 1 chuyện thật bất bình ACE ah, có ng k hề thi vòng 1 vậy mà giờ lại nằm chễm chệ trong danh sách thi đậu vòng 1, nghĩ lại thấy mình bỏ công bỏ sức ra để thi mà ngta thì chỉ cần bỏ tiền ra là đậu, công bằng ở đâu chứ. ACE k tin thì vào web Agribank xem lại danh sách lúc đi thi vòng 1 và danh sách lúc thi đậu vòng 1 nhé, tiêu biểu là SBD TD-96, lúc đi thi vòng 1 là nam ở Cần Thơ, vậy mà giờ là nữ ở Tiền Giang, k bít có nhìu k nhưng mình vô tình thấy trường hợp này, tự dưng thấy bùn, k bít mình đậu được vòng 2 k hay như bạn kia lại k phỏng vấn và đậu lun.
bạn coi lại đi , bạn đó có trong ds kế toán mà

Xem ko kĩ rồi lại nói 2 chữ tiêu cực. Bạn nên xem lại cách phát ngôn của mình :(

---------- Post added 02-12-2011 at 12:52 PM ----------

KV 3 PV ở ĐN ko biết khi nào có KQ đây :):D

Bạn này chắc bị nhầm gùi : số lẻ x Số chẳn(16) = số chẳn chứ, nên trường hợp trong câu này ko thể xảy ra.

---------- Post added 02-12-2011 at 09:00 AM ----------

ACE nào còn câu iq mới lại khi thi mà chưa kịp up thì up cho AE học hỏi với. thks!!!
Lo quá...
uh, nhầm tai hại =))

Hi mọi người, mình ở kv 4 ngày mai phỏng vấn !

Mình thấy mọi người trao đổi khá nhiều về IQ nhưng phần phỏng vấn hình như chưa được bàn kỹ.

Bạn nào đã phỏng vấn ở kv 1 2 3 làm ơn cho mình biết chút xíu về vòng phỏng vấn.

Trả lời xong iq là tới phỏng vấn, các bạn làm ơn tường thuật lại phần này giùm mình và các bạn ở kv 4 và 5 với. Cảm ơn các bạn nhiều.

Nam chạy vòng sân vận động 4,5km/h , hỏi Nam chạy vòng 2 với vận tốc bao nhiêu để tăng vận tốc trung bình cả 2 vòng chạy lên 10km/h. Mọi người ơi giải câu này với

Hi mọi người, mình ở kv 4 ngày mai phỏng vấn !

Mình thấy mọi người trao đổi khá nhiều về IQ nhưng phần phỏng vấn hình như chưa được bàn kỹ.

Bạn nào đã phỏng vấn ở kv 1 2 3 làm ơn cho mình biết chút xíu về vòng phỏng vấn.

Trả lời xong iq là tới phỏng vấn, các bạn làm ơn tường thuật lại phần này giùm mình và các bạn ở kv 4 và 5 với. Cảm ơn các bạn nhiều.
Bạn này pv vị trí nào? Chi nhánh ở đâu thế? Nghe mí bạn đã pv bảo là người ta hỏi chung chung về kiến thức nghiệp vụ, hỏi 1 ít về kỹ năng mềm và có hỏi về Agri nữa. Túm lại là nếu là mình thì sau khi thi iq mà thấy ok thì ổn, còn mà k làm đc sẽ bị mất tinh thần để trả lời pv nên đang rất lo sợ. Mai mình pv buổi sáng nữa, híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,779
Thành viên mới nhất
billytalentmerc
Back
Bên trên