Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chúc ấy may mắn, tớ có chơi với 1 anh, lần đầu thi,lần đầu phỏng vấn đã đỗ luôn BIDV rùi, ấy với anh đó có rất nhiều điểm chung đó. Ôn tập tốt nhe
Thanks papya :D ! Tớ cũng chúc cậu cố gắng và may mắn trong những kì thi của các NH khác nha :x !

chúc ấy may mắn, tớ có chơi với 1 anh, lần đầu thi,lần đầu phỏng vấn đã đỗ luôn BIDV rùi, ấy với anh đó có rất nhiều điểm chung đó. Ôn tập tốt nhe

Nếu có rất nhiều điểm chung chỉ qua "thi lần đầu- được tuyển": Thì cả VN có hàng tá người có điểm chung. :))
Với lại anh bạn trungqtkd đã được tuyển đâu?, chỉ mới qua vòng 2 thôi mà?
Cô bé thật là ngây thơ và hồn nhiên!. Dành tình cảm có 1 người khác là một đức tính tốt của người VN ta. Nhưng quá ngây thơ và lộ liễu thì quả thật.... chưa nên lắm! ( chúc ấy..., chơi với 1 anh..., ). :D

Chúc các bạn thi thật tốt, cũng may mắn được trúng tuyển khi "ra chiến trường" lần đầu.... Nhưng đừng có "như anh ấy". Mỗi người có 1 "sĩ diện" riêng, người ta không theo mình thì thôi, chứ đừng để người khác nói ta giống người khác! :D
PV xong nhớ "truyền" lại kinh nghiệm cho bà con nhé các ACE ! :D

có tin tức ngày phỏng vấn kv miền trung rồi kìa . Nhưng cái link danh sách thì kg có

---------- Post added 24-11-2011 at 05:13 PM ----------

đã có danh sách kv miền trung

Nếu có rất nhiều điểm chung chỉ qua "thi lần đầu- được tuyển": Thì cả VN có hàng tá người có điểm chung. :))
Với lại anh bạn trungqtkd đã được tuyển đâu?, chỉ mới qua vòng 2 thôi mà?
Cô bé thật là ngây thơ và hồn nhiên!. Dành tình cảm có 1 người khác là một đức tính tốt của người VN ta. Nhưng quá ngây thơ và lộ liễu thì quả thật.... chưa nên lắm! ( chúc ấy..., chơi với 1 anh..., ). :D

Chúc các bạn thi thật tốt, cũng may mắn được trúng tuyển khi "ra chiến trường" lần đầu.... Nhưng đừng có "như anh ấy". Mỗi người có 1 "sĩ diện" riêng, người ta không theo mình thì thôi, chứ đừng để người khác nói ta giống người khác! :D
PV xong nhớ "truyền" lại kinh nghiệm cho bà con nhé các ACE ! :D

ui ui, ném đá vỡ cả đầu tớ rùi, tớ có feeling vậy, tớ nghĩ j nói vậy thui chứ ko có suy nghĩ sâu xa gì đâu mà :((
các bạn đi pv tốt về chia sẻ kinnh nghiệm nhe. mong lắm một ngày topic chúng ta đc làm đồng nghiệp của nhau dưới 1 maí nhà^^
bạn tanl90 ơi, chúc mừng bạn, ở bên webkinhte hứa là "trả thù" cho tớ...cố lên nhé

Gửi bạn thanhtuyen552007: ..thank bạn..tuổi trẻ sống phải có niềm tin..không phải nghĩ gì cũng tiêu cực..niềm tin xoá bỏ mọi giới hạn...chúc bạn thành công trong tương lai.

Đọc danh sách mà tớ như rớt trên trời xuống dưới đất ấy!Buồn thế, lại trượt rồi!Hồi trước đậu ACB thì còn ỉ ôi chê là đi làm ở xa nhà! H thì tan luôn ước vọng các bank. Agri năm nay làm nghiêm thật sao ý, ông tớ là giám đốc cũng chẳng giúp được gì!Híc!Nhưng h thì tinh thần lại đâu vào đấy, lại hừng hực khí thế chiến đấu tiêp!Các bạn nào vào được vòng 2 thì cố gắng nha!Qua lần này, chúng ta cũng rút ra được nhiều kinh nghiệm và càng tin tưởng hơn vào việc: có cố gắng thì sẽ được đền đáp, Agri cũng k đến mức tiêu cực khủng khiếp như chúng ta dự đoán phải không? Nếu đỗ và được đi làm, thì hãy yêu nó nhé!

ui ui, ném đá vỡ cả đầu tớ rùi, tớ có feeling vậy, tớ nghĩ j nói vậy thui chứ ko có suy nghĩ sâu xa gì đâu mà :((
các bạn đi pv tốt về chia sẻ kinnh nghiệm nhe. mong lắm một ngày topic chúng ta đc làm đồng nghiệp của nhau dưới 1 maí nhà^^
bạn tanl90 ơi, chúc mừng bạn, ở bên webkinhte hứa là "trả thù" cho tớ...cố lên nhé
Ừ, mình rất vui vì đậu vòng 1, tớ đã hứa " trả thù" cho cậu thì chắc chắn tớ sẽ làm được, đã vào vòng này thì còn gì để mất đâu nào?, À đúng rồi papaya ơi, nếu có thể bạn hãy giúp tớ xem thử kv1 bên tín dụng họ sẽ phỏng vấn như thế nào trong cuối tuần này (ví dụ như họ hỏi câu gì?), nick của tớ là tanl90, hy vọng tớ có thể học hỏi được gì đó trước khi đến lượt kv của tớ.
Thân.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back