Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hì hì. vậy mà hôm qua thấy papaya nói vậy tui mừng muốn chết. mình ở kv2 mà cũng nôn huống chi kv1. papaya tham gia diễn đàn tích cực nhỉ.

^^! tớ cứ để 1 tab ub, 1 tab webkinhte, 1 tab Agribank tuyển dụng, 1 lúc lâu lâu lại F5 một lần...
3 hôm nay ko sao mà tập trung viêt lách gì đc bạn ạ ^^
cũng xac định là Miss thui, nhưng hôg hiểu sao cứ tò mò lắm. thấy mọi ng chờ đợi, sốt sắng, mình cũng hồi hộp mong kết quả
dù la 1% hi vọng thì cứ hi vọng vì có ai đánh thuế đâu nào ^^

đi làm tranh thủ nghỉ trua vào la liếm mà ko có ji mới- cái thú chờ đợi này thật là lắm cảm giác ^^

@ làm NH cổ phần thì vẫn có cái sướng- ức chế là bộc bạch đc chứ làm nhà nước nhiều lúc uất ức chả dám kêu than

^^! tớ cứ để 1 tab ub, 1 tab webkinhte, 1 tab Agribank tuyển dụng, 1 lúc lâu lâu lại F5 một lần...
3 hôm nay ko sao mà tập trung viêt lách gì đc bạn ạ ^^
cũng xac định là Miss thui, nhưng hôg hiểu sao cứ tò mò lắm. thấy mọi ng chờ đợi, sốt sắng, mình cũng hồi hộp mong kết quả
dù la 1% hi vọng thì cứ hi vọng vì có ai đánh thuế đâu nào ^^
bạn này giống y chang mình, hehe. nhưng webkinhte đang làm sao ấy nhở, t k vào đc :(

KV 1 có kết quả mà kv 3 cũng hóng hớt, thi sau 1 tuan, chẳng bít lúc nào có nữa! mỏi cả cổ:D:D:D

Đến h này mà vẫn chưa có các bạn à. Phải làm sao đây?????????

way, nghỉ ngơi ăn cơm trưa xong, đợi dài cổ rùi chiều lại nghỉ ngơi ăn cơm rùi ngủ giấc rùi lại... bạn trungqtkd nhỉ?:D. Thui, cứ thong thả đi cả nhà ah, nào có thông tin chính thức trên web thì rõ thui mà.
Tớ cũng nói thế cho cả nhà đỡ lo thui chứ cũng có chắc chắn gì đâu :D . Cũng chờ đợi và ngóng thui
Nhưng mà thật sự là cũng đã xác định không có hi vọng nhiều nên vẫn ăn ngon ngủ ngon được

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thế đã có ai nhận được điện thoại đi pv tiếp chưa??? kiểu này là không thông báo trên mạng rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên