Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

way, nghỉ ngơi ăn cơm trưa xong, đợi dài cổ rùi chiều lại nghỉ ngơi ăn cơm rùi ngủ giấc rùi lại... bạn trungqtkd nhỉ?:D. Thui, cứ thong thả đi cả nhà ah, nào có thông tin chính thức trên web thì rõ thui mà.

papaya, hôm qua bạn nói hôm nay có phải ko? hy vọng bạn nói đúng. Ráng chờ tới chiều nay xem sao?

Hơ. Cơm trưa lại ngủ. Sáng nay cổ mình lại dài hơn hqua roài.. chiều mà lại tiếp tục như thế này chắc xong cái vụ này biến thành hươu cao cổ mất :-s

papaya, hôm qua bạn nói hôm nay có phải ko? hy vọng bạn nói đúng. Ráng chờ tới chiều nay xem sao?

hôm qua tớ gọi điện thì chị ý bảo nhiều khả năng hôm nay sẽ đăng lên, chứ ko nói chắc chắn 100% mừ, thế cho nên tớ cũng chửa biết thế nào...

Chời đợi trong lo lắng. Mai mà không có là good bye Agribank rồi. Lại an phận làm ở Ngân hàng cổ phần thôi. Ôi số mình lại gắn bó với NH cổ phần cả đời sao? Hu hu... Giá mà bây giờ ta mới ra trường thì ta đã không lựa chọn mi
sao vậy bạn, bộ làm NH CP tệ lắm ah. Mình nghĩ thật ra lam ở đâu riết rồi cũng thấy ghét thôi, có việc là vui rồi @@

hôm qua tớ gọi điện thì chị ý bảo nhiều khả năng hôm nay sẽ đăng lên, chứ ko nói chắc chắn 100% mừ, thế cho nên tớ cũng chửa biết thế nào...
hì hì. vậy mà hôm qua thấy papaya nói vậy tui mừng muốn chết. mình ở kv2 mà cũng nôn huống chi kv1. papaya tham gia diễn đàn tích cực nhỉ.

Ba mình làm lớn mô. Về hưu lâu rồi mà. Hi. Mình có đt lại số đó hỏi thử mà a đó bảo chưa có. Cứ chờ thui!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên