Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

thôi có lẽ ta stop cái chủ đề này ở đây nhỉ hehe. các bác bác nào mà không được gọi là get out rồi. các bác cứ thoải mái đi chờ năm sau hết
lạm phát với khó khăn thì ta lại cố tiếp.

thôi có lẽ ta stop cái chủ đề này ở đây nhỉ hehe. các bác bác nào mà không được gọi là get out rồi. các bác cứ thoải mái đi chờ năm sau hết
Nói thế này cũng nói —> cùi bắp vkl :)) . Theo tin vịt tớ nghe được thì ngày mai sẽ có kết quả (thông báo trên wed Agribank.com.vn) cả nhà cứ yên tâm chờ đợi đi nha :D

Đề nghị chú Đại không nói những thông tin tiêu cực để làm anh em hốt hoảng.
Bởi vì thông tin chuẩn không fai chỉnh là trong ngày hnay Agri sẽ công bố danh sách trên web.
P/s: chú Đại còn mát biểu linh tinh là tha hồ ăn gạch đó ;))

Ui, sáng nay gọi điện cho ông anh, mới bít được thông tin bạn ông ấy đi thi (KV3) mà còn bít đề+đáp án trước lun! hix! ko tiêu cực chỗ nào nhỉ??? KV1 thì tài liệu, google... được ( chắc tại ngta ko in đề sẵn như KV 3 quá!)

hự hự, thế là KV3 cũng chả kém phần long trọng à? tớ thi KV3 đây, cứ tg là nghiêm túc hóa ra... thiệt thòi quá quá!

he. đi thi về là tập trung làm việc. tưởng hôm nay có điểm ai dè lên đây đọc 1 lúc thấy loạn cả lên. đúng là phải cảnh giác các luồng thông tin trái chiều.. .lại cắm đầu vào làm việc ngày mai lại lên xem.

Back
Bên trên