Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

way way, sao nhiều luồng thông tin vậy trời? dốt cuộc là có up lên mạng ko nhỉ? [-(

chắc năm nay là năm ngân hàng Agribank tuyển thật sự đầu tiên mất, gần như kết quả tuyển dụng này không ai biết trước được đâu, đến khi vào phỏng vấn không biết thế nào.
ace cứ kiên trì mà đợi kết quả đi.

mình vừa gọi điện theo số 0438313725 thì gặp 1 chị. Mình hỏi là đã có kq vào pv kv1 chưa chị ấy bảo chưa. Mình hỏi có cho lên mạng ko, chị ấy bảo ko ai đạt thì tb thui. Mà mình biết chắc chắn có điểm rùi, nên buồn hết cả người chả biết hỏi thêm j nữa.

Mình vừa gọi lên xong, gọi vào số 0438813725 của bạn kia kìa, sẽ đăng lên mạng, chị ý bảo mai là đăng.
Các bạn cứ nghe thông tin ở đâu làm mọi người hú vía,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trời ơi... mỗi người nói 1 kiểu, không biết lối nào mà lần

Thj mjnh cug goj len so djen thoaj do c do bao la k dang len mang chj thog bao truc tjep ma. Cha le ban goj chj ay laj noj khac

đồng ý với bạn này, mình gọi chị ý cũng nói thế chắc trả lời cho qua chuyện đấy bạn, lại điệp khúc chờ vậy.

Chời đợi trong lo lắng. Mai mà không có là good bye Agribank rồi. Lại an phận làm ở Ngân hàng cổ phần thôi. Ôi số mình lại gắn bó với NH cổ phần cả đời sao? Hu hu... Giá mà bây giờ ta mới ra trường thì ta đã không lựa chọn mi
ui dc lam suong the lai con fai cố vào NH nhà nuoc ah, ban lam o ngan hang nao thia' ?

Hic, đã xác định tư tưởng không được rồi nên từ hôm về quên béng mất, tâm lý thoải mái, nhưng vào đây thấy không khí sôi sùng sục của các bác cũng làm em lo lắng, hồi hộp, sốt ruột theo! huuu!

t vừa nhận đc điện thoại của cô, cô t hỏi có kq chưa và bảo cháu của bạn cô vừa đc thông báo là đỗ rồi. m bảo là chưa pv mà thì cô bảo là mất 350M, xong phần viết rồi thì pv lo j nữa. vẫn tiêu cực đó.

Mình thấy hum trc đi thi kv1 ấy....thì nếu chỉ tiêu lấy 150 thì sẽ lấy khoảng 300 ng đi phỏng vấn :D Nếu mà thông báo hết cho 300 người chắc là ko có chuyện đó đâu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên