Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Sao bạn k hỏi là bao h thì cho kết quả lên mạng?
Suốt ngày trông với ngóng mệt hết cả người :((
chị í chả bảo mình là ko cho lên mạng đấy đây, ai đạt thì tb thui. Ko biết chị ấy có trả lời cho qua chuyện hay ko nữa. Tại trc đó mình có nc với bạn mình có mẹ làm NHNN nó cũng bảo hình như năm nay ai đạt thì gọi điện thôi, hôm qua với hôm nay ko có đt là coi như tèo. Nó lại làm thêm chữ hình như, đến khi gọi điện chị ý lại bảo ko lên mạng làm mình rụng rời cả chân tay có muốn hỏi j nữa đâu. Bạn suốt ruột cứ gọi mà hỏi ko tí hết giờ làm lại ko hỏi đc

sao k co mem nao o kv4 nhi?minh sot ruot qua,k biet den bao jo phog van nua.cac ban kv1 phong van tot nhe!

chị í chả bảo mình là ko cho lên mạng đấy đây, ai đạt thì tb thui. Ko biết chị ấy có trả lời cho qua chuyện hay ko nữa. Tại trc đó mình có nc với bạn mình có mẹ làm NHNN nó cũng bảo hình như năm nay ai đạt thì gọi điện thôi, hôm qua với hôm nay ko có đt là coi như tèo. Nó lại làm thêm chữ hình như, đến khi gọi điện chị ý lại bảo ko lên mạng làm mình rụng rời cả chân tay có muốn hỏi j nữa đâu. Bạn suốt ruột cứ gọi mà hỏi ko tí hết giờ làm lại ko hỏi đc
uh. thế thì tèo thật rồi. Thế là hết hi vọng rồi. huuuu

tèo roài. nốt chiều nay mà không gọi là tèo. vì chỉ tiêu tuyển năm nay k nhiều. nếu có up lên mạng thì toàn những người được gọi thôi các bạn.

hehe,sot ruot qua minh dt len chi nhanh m dky hoi,chi phong nhan su bao tren trag web se dang len het.cac b yen tam nhe!doi cho..hy vong.

Chời đợi trong lo lắng. Mai mà không có là good bye Agribank rồi. Lại an phận làm ở Ngân hàng cổ phần thôi. Ôi số mình lại gắn bó với NH cổ phần cả đời sao? Hu hu... Giá mà bây giờ ta mới ra trường thì ta đã không lựa chọn mi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên