Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hix.... mình gõ thiếu chữ áy mà, ý mình là chưa thấy NH nào tới giờ thi mới cho bốc thăm để rùi mới bắt đầu đi photo cả, người ta toàn cbi trước hết thui mà.... hài zzzzzz các pác No... @@

Mình có chụp được đề tín dụng lúc cuối nhưng hiện giờ ko có cáp USB nên ko đưa ra được để mai xem có dây ko thì share vậy :))

hihhiixhix.... mai pạn nhớ tìm cáp rùi post lên cho mọi người tham khảo với nha.... ẹc,sao thấy pà kon ai cũng bi quan hết trơn, làm mình cũng.... TT.TT

tin học văn phòng thì thi cho có lệ - chứ cũng ko có ji khó cả. bao gồm bộ tin học văn phòng- phím tắt và đặc biệt các lệnh của excel thì chắc chả bao h dùng đến trong cuộc sống hàng ngày..............

cái chính là sự lộn xộn lúc thu bài nên ng này chép dc bài ng kia ................. cơ hội làm bài tập thể .............

hẹn 7h 30 mà rủng rỉnh đến 10h mới bắt đầu thi..........

nói chung là đợt này tuyển dù làm đc bài mà cũng chả có tự tin ji hết ^^ làm đc mà ko đc gọi thì cũng ko có gì cần thắc mắc đâu - rất là hên xui

đc cái lớn nhất là lần đầu đc vào TTHNQG và thấy nó hoành tráng - chỗ các cụ làm việc có khác. nhiều em xì tin tranh thủ chụp chọet lắm ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ban trung oi ban thi ke toan hay tin dung vay, ban co nho de ke toan nua hok, cho minh bit 1 chut xiu ve de duoc hok ban

ban trung oi ban thi ke toan hay tin dung vay, ban co nho de ke toan nua hok, cho minh bit 1 chut xiu ve de duoc hok ban

mình thi tín dụng. THi theo khu ghế nên khi hết giờ ko chạy loăng quăng đi kiếm đề đc- ^^ chụp đc đề chẵn lẻ của tín dụng thôi

mình thi tín dụng. THi theo khu ghế nên khi hết giờ ko chạy loăng quăng đi kiếm đề đc- ^^ chụp đc đề chẵn lẻ của tín dụng thôi

hi cam on ban nhen, minh cung co de le tin dung rui, minh thi ke toan ma hok bit de thi the nao thui, cam on ban nhieu nhen, ban lam bai tot chu, chuc may man

Mình mới thấy có NH nào lại làm như vậy đó, no comment, pó tay!

Hi Bạn,

Cách bốc đề rồi mới photo này là tránh hiện tượng tiêu cực trong thi cử đó mà, NHNNo làm vậy là rất nghiêm túc, ko ai biết trước đề ngoại trừ người ra đề.

Nhưng có bạn nào thi vào vị trí Kỹ sư Tin học ko? Không biết dạng đề là thế nào, chia sẻ cho KV3 chuẩn bị tốt 1 chút nhe.

Có bác nào bít giải câu 8 để lẽ tín dụng hem!Chỉ mình dzớii!thĩ nhiu` :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,771
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu113
Back