Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

thi trắc nghiệm, một số ngân hàng thì thi trên máy tính còn số khác thì in đề ra giấy

em chòa các bác. chưa thấy bác nào cao thủ chụp được đề thi Anh Văn nhỉ? bác nào có xin hãy post cho anh em xin vạn lần cảm ơn ! thanks

Mới thi xong hồi sáng, năm nay thi trắc nghiệm hết 50 câu mà 80'
40 câu là phần ngữ pháp và từ vựng còn 10 câu là đọc hiểu
hehe, cứ đi thi đi bạn, mấy khi lọt đc vào đến vòng này chứ
hình như là có 4 đề, nhưng chỉ là tráo đổi thứ tự thôi chứ ko khác nhau gì hết áh

ban thi vi tri gi the? thi nghiep vu thanh toan quoc te co bai tap ko nhi? co ban nao biet hem? giup minh voi

mình thi vào đợt 4,5/11 này có ai thi cùng đợt này ko? mình thi ở KV1, thấy lo lắng quá

huong dan ca do bong da
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do tren mang
huong dan ca cuoc tren mang
huong dan ca cuoc bong da
huong da ca do qua mang
huong dan ca cuoc qua mang
cach mo tai khoan ca do online
cach mo tai khoan ca cuoc online
cach mo tai khoan ca do tren mang
cach mo tai khoan ca cuoc tren mang
cach mo tai khoan ca do qua mang
cach mo tai khoan ca cuoc qua mang
ca do tren mang

các bạn cho tớ hỏi chút agri HN thì khoảng bao lâu thì có đợt tuyển dụng 1 lần vậy. tơ cám ơn trc :)
Thường thì 1 năm có 1 đợt tuyển tập trung cả 3 miền vào cuối tháng 9 - tháng 11. Còn lại trong năm CN nào thiếu thì có thể tuyển thêm, hoặc có 1 số đợt tuyển nội bộ, k đăng tin.

đã 10 ngày rồi, không biết khi nào có kết quả, không rõ sẽ thông báo kết quả hết trên web hay chỉ gọi những người đậu thôi, hồi hộp!!!

Tình hình CO nặng nề kiểu này quá có thể chỉ công bố những ai đậu đi làm thôi mà không công khai trên web.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,464
Thành viên mới nhất
info8xbetvn
Back
Bên trên