Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của Ngân hàng Đông Á

Hôm nay mình mới nhận được mail thông báo tuần sau đi sơ tuyển cho vị trí Giao dịch viên bên Ngân hàng Đông Á. Vì đây là lần đầu tiên thi tuyển vô ngân hàng nên mình lo lắng quá. Hic. Ở vòng này sẽ bị hỏi những gì? Liên quan đến cá nhân hay cả kiến thức nghiệp vụ nữa? Ăn mặc ra sao? Làm thế nào để tạo được ấn tượng? ...Tóm lại là mình rất lo lắng. Có anh/ chị, bạn nào đã có kinh nghiệm sơ tuyển về vị trí này bên Đông Á thì chia sẻ với mình được không?:)

Mình mới nhận được mail đi phỏng vấn vòng cuối của Đông Á vào ngày 23/07/2013 tới, có tiền bối nào có kinh nghiệm share cho chuot_con giúp với nhé! xin đa tạ!

14h45 bạn à. Giờ mình cũng đang hồi hộp ko biết phỏng vấn ra sao đây. hihi

Có ai ở Bắc Giang k vậy? 22/7 mình cũng đến sơ tuyển vị trí GDV, mới hộp hồ sơ 2 hôm trước :D

các bạn ơi cho mình hỏi, PV sơ tuyển mang hồ sơ bản cứng gồm những gì zậy, có cần công chứng ko
Mình xin cảm ơn!

Mới đi phỏng vấn zề nè, trời ơi, hỏi nghiệp vụ nhiều lắm nha bà con.

- - - Updated - - -

Bạn hoahong_bangtuyet phỏng vấn được hok?

hic rớt chắc rồi , khỏi hy vọng lun , mình trả lời sai 2 câu NV , hỏi hạch toán tùm lum , thảm :(( thôi rồi xong film :(
bạn trả lời đc ko? pv lâu ko?

hic rớt chắc rồi , khỏi hy vọng lun , mình trả lời sai 2 câu NV , hỏi hạch toán tùm lum , thảm :(( thôi rồi xong film :(
bạn trả lời đc ko? pv lâu ko?

hic, mình cũng bị vặn tùm lum, hỏi nghiệp vụ, xử lý tình huống nhiều lắm. mình pv khoảng 10 - 15p ak'. Có mấy câu trả lời không biết có đúng ko nữa, nói chung là chắc cũng khỏi hy vọng mắc công thất vọng.

- - - Updated - - -

các bạn ơi cho mình hỏi, PV sơ tuyển mang hồ sơ bản cứng gồm những gì zậy, có cần công chứng ko
Mình xin cảm ơn!

Hồ sơ khi sơ tuyển ngân hàng có gửi mail cho bạn mà, nên công chứng đi cho chắc, vòng sơ tuyển ngân hàng xem xét xong sẽ gửi hồ sơ lại cho bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên