Kinh nghiệm PV GDV Techcombank

có bạn nào có kết quưa phỏng vấn cá nhân hôm nay chưa? Nghe chị bên nhân sự nói trong hôm nay sẽ có luôn.

Hôm nay đi pv về thấy vui ko hối hận. :))) tiếc là mình bị vướng chỗ địa điểm làm việc. Ko biết kết quả ntn nhưng vẫn chờ đợi :v

Chia bùn cùng bạn. Sáng nay mình pv cá nhân rùi nhưng mà nghe mấy bạn nói lương lậu nghe nản quá
Bạn pv tầng bao nhiêu vậy? Mình cũng nghe các bạn nói về lương cũng thấy nản. Nên chả sợ j nữa. Cứ thế vào nc tự nhiên như ruồi ý :)))). Các anh chị mới bảo tớ hợp với bên tín dụng muốn chuyển hồ sơ qua :-ss. Oh no e chỉ GDV thôi. :)))

Bạn pv tầng bao nhiêu vậy? Mình cũng nghe các bạn nói về lương cũng thấy nản. Nên chả sợ j nữa. Cứ thế vào nc tự nhiên như ruồi ý :)))). Các anh chị mới bảo tớ hợp với bên tín dụng muốn chuyển hồ sơ qua :-ss. Oh no e chỉ GDV thôi. :)))
co kq chua b? chac mjnh out roi

Bạn pv tầng bao nhiêu vậy? Mình cũng nghe các bạn nói về lương cũng thấy nản. Nên chả sợ j nữa. Cứ thế vào nc tự nhiên như ruồi ý :)))). Các anh chị mới bảo tớ hợp với bên tín dụng muốn chuyển hồ sơ qua :-ss. Oh no e chỉ GDV thôi. :)))[/QUOT
mấy a c nói hồi nào vậy b?

Mình tầng 11. Pvan hỏi trên chục câu mà hài lắm. Ngồi cười toe.hehe. Tín dụng làm ok lắm đó:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên