Kinh nghiệm PV GDV Techcombank

Nhận mail và tn mai ký hợp đồng mà ngày mai chắc hợp đồng đào tạo hay sao bà con?

Mọi người cho em hỏi là phỏng vấn hỏi những câu gì vậy và cách trả lời ra sao. Em đang là sinh viên năm cuối nên cũng hok biết sao nữa. Thấy mấy a/c cmt mà lòng rộn ràng. em ở TP HCM

Mọi người cho em hỏi là phỏng vấn hỏi những câu gì vậy và cách trả lời ra sao. Em đang là sinh viên năm cuối nên cũng hok biết sao nữa. Thấy mấy a/c cmt mà lòng rộn ràng. em ở TP HCM

Có ai nhận dc mail tbao chương trình đào tạo chưa? mail này có file đính kèm mà sao mình mở ra nó cứ hỏi pass la sao la sao z ta??? có ai xem đc k??

Có ai nhận dc mail tbao chương trình đào tạo chưa? mail này có file đính kèm mà sao mình mở ra nó cứ hỏi pass la sao la sao z ta??? có ai xem đc k??
Cái đó nó muốn bạn đăng ký để đảm bảo an toàn mail đó, đăng ký rồi có pass bạn sẽ open được thui ah ^^! Mình làm rồi và mở ra được rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên