Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

nay nhận được tn mời đi pv sơ loại tại Trần Hưng Đạo ngày 7/5, chưa thi viết sao lại gọi pv sơ loại nhỉ các bác?

Dear all,
Rất vui được share kinh nghiệm cho mọi người. Hàng ngày anh đi làm, tối về vẫn check mail mọi người hỏi kinh nghiệm pv, đề thi. Có hôm hơn 30 mail nhưng a vẫn cố gắng trả lời, kèm file đề cho mọi người. Đừng ngại hỏi nhé! Chúc mọi người may mắn, thành công.

mọi người ơi, cho em ít kinh nghiệm về phỏng vấn và thi nghiệp vụ được ko ạ, thứ 6 em đi pv sơ loại vị trí GDV, có điều gì cần lưu ý ko ạ. em cảm ơn anh chị

Nhiều mail gửi cho anh quá! A ko trả lời kịp 1 lúc được vì công việc cũng hơi bận. Mọi người có thể gọi vào số đt ( A sẽ gọi lại cho nhé! ) Sẽ trả lời kĩ và cụ thể hơn.

Dear all,
Rất vui được share kinh nghiệm cho mọi người. Hàng ngày anh đi làm, tối về vẫn check mail mọi người hỏi kinh nghiệm pv, đề thi. Có hôm hơn 30 mail nhưng a vẫn cố gắng trả lời, kèm file đề cho mọi người. Đừng ngại hỏi nhé! Chúc mọi người may mắn, thành công.
Anh @anhhuy85 ơi thay vì gửi mail cho từng người sao anh không chia sẻ trên này cho mọi người cùng tham khảo ạ ;)

Cùng lúc cc mail lại phải copy mail từng người vào. Với lại không phải ai cũng có câu hỏi giống nhau và cùng thi 1 NH đâu. Ai gọi điện a trả lời đc kĩ hơn đó ( a gọi lại nhé!). Có bạn gì tên Linh a gọi lai trả lời cho cả 1 tiếng đó. Nhưng chỉ là buổi tối thôi nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên