Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

mọi người có mình hỏi tí, có ai là nữ, có gia đình, apply vị trí CVQHKH tại HDbank dc gọi dự tuyển ko vậy?

Mới đi pv sơ tuyển QHKH ở 32 THĐ và cảm nhận là ko đỡ đc Hội đồng pv hôm đấy. >"<. 1 ng thì nằm gục xuống bàn, 1 người thì bấm điện thoại cả buổi, 1 người hỏi chính thì chưa nói xong 1 câu đã nhảy vào cổ ngta, 2 người còn lại thì nói chuyện riêng và nói to át cả tiếng ứng viên. :| :| đến là bó tay.

Mới đi pv sơ tuyển QHKH ở 32 THĐ và cảm nhận là ko đỡ đc Hội đồng pv hôm đấy. >"<. 1 ng thì nằm gục xuống bàn, 1 người thì bấm điện thoại cả buổi, 1 người hỏi chính thì chưa nói xong 1 câu đã nhảy vào cổ ngta, 2 người còn lại thì nói chuyện riêng và nói to át cả tiếng ứng viên. :| :| đến là bó tay.
bạn nộp hs hôm nào mà đc gọi vậy? mình cũng nộp hồ sơ, nhưng chắc ko qua vòng sơ loại nên chưa thấy đc gọi ? hic

Lúc điền vào mẫu ứng viên mình có đưa cái ảnh hình cầu thủ bóng đá vào phần ảnh.
Lúc gửi lại quên mất không xóa đi. Nên gửi lại thêm cái mail nữa.
Thế có chết không cơ chứ. :(

Mọi người ơi, cho em hỏi, em nhận được thông báo qua mail đi pv sơ loại vị trí GDV, liệu có cần mang bộ hồ sơ đi không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên