Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Hình như đợt thi tuyển Tháng 8/2014 có kết quả rồi. Hôm qua mình được gọi mà gặp sự cố, bạn nào được gọi phỏng vấn vòng 2 cho mình cái lịch phỏng vấn với.
P/S: Mình thi tuyển tập trung tại Đà Nẵng nhé!

Hình như đợt thi tuyển Tháng 8/2014 có kết quả rồi. Hôm qua mình được gọi mà gặp sự cố, bạn nào được gọi phỏng vấn vòng 2 cho mình cái lịch phỏng vấn với.
Hix hen minh di thi ma gio da co ket qua roi... that la bun qua...

Bạn đã nhận thông tin kết quả rồi à, có chính xác là HDBank gọi phỏng vấn ko vậy?

có bạn nào pv gdv ngày 07/07 mà có kết quả chưa vậy?
FBhoahongtim ơi! bạn thi vào vị trí gdv rồi chia sẻ trình tự và kinh nghiệm cho mình với! Mình lần đầu app vào ngân hàng, chưa biết gì cả, tất cả là số ). Gửi hồ sơ từ đầu tháng 7, giờ mới có thông báo tuần sau sơ tuyển @@ :)
Thank bạn trước! ^^

Bạn đã nhận thông tin kết quả rồi à, có chính xác là HDBank gọi phỏng vấn ko vậy?
Ah, mình nhầm bạn ah, không phải HDBank gọi cho mình. Thôi đành phải đợi thêm ít ngày nữa xem thế nào.
P/S: Nếu may mắn được gọi vào vòng 2 thì bạn nhớ báo cho tụi mình biết với nhé! :)

các anh chị đã thi vị trí GDV ở hdbank cho e hỏi tí với ạ, e vừa thi test của hdbank từ hôm 13/08, vậy thì thường thường sau bao lâu thì có kết quả vậy ạ? em cảm ơn ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên