Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Hd bank lần này tuyển thật mà mọi ng, nghe thông báo thành lập trung tâm kinh doanh khu vực phía bắc, và chọn hd bank hoàn kiếm làm TT kdoanh.
Huhu tình hình em thi khcn và điểm là iq: 10 /T.anh :3.33 / NV :6.66
có hy vọng tí nào ko ạ, em mới thi hôm qua :(

Hd bank lần này tuyển thật mà mọi ng, nghe thông báo thành lập trung tâm kinh doanh khu vực phía bắc, và chọn hd bank hoàn kiếm làm TT kdoanh.
đề thi dạng ntn vậy bạn.

Mail phản hồi là báo họ đã nhận được chứ chưa chắc đã được duyệt. Cố gắng xem lại hoặc thêm nội dung cho phù hợp. Chúc em may mắn.
anh ơi anh cho em xin mail hoặc fb em hỏi anh một chút kinh nghiệm thi tuyển được không. Đây là lần đầu tiên em đi thi :p

Quá tốt. Chuẩn bị đi pv nhé!

@anhhuy85 hic tiếng anh em làm có 10/30 thôi anh ạ, chẳng biết thế nào :(
@sonmxbank chào bạn, hd bank thì iq dễ ko khó, chủ yếu trên cannao có hết nhé mọi ng, NV thì ko có bài tập chỉ câu hỏi trả lời, đề thi của mình chủ yếu là lý thuyết về tài sản đảm bảo và hạn mức tín dụng.Tiếng anh thì mình kém lắm nên ko biết mô tả như nào.
100% thi trắc nghiệm trên máy tính và nghiêm túc nhé ^^

oke bạn nhé. chắc chắn là vào vòng trong

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất