Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

À cậu ơi những người pv ý trẻ không? Anh chị hết à cậu có biết chức danh của họ không?
ố my god :ss anh ý có hỏi mấy câu nghiệp vụ ko cậu? :eek:
Phòng t là a trẻ tuổi đẹp trai nhé :))))), còn chức vụ thì t ko biết 3. Bọn t ở lại dc hỏi mỗi câu: e thấy các bạn vừa r chém gió tnao =))))). Chắc hơn 12 h rồi nên a ý cũng muốn nhanh để ăn cơm :v

Phòng t là a trẻ tuổi đẹp trai nhé :))))), còn chức vụ thì t ko biết 3. Bọn t ở lại dc hỏi mỗi câu: e thấy các bạn vừa r chém gió tnao =))))). Chắc hơn 12 h rồi nên a ý cũng muốn nhanh để ăn cơm :v
:))) uh chắc thế rồi..chiều còn chiến đấu tiếp chứ

t nghe nói, bên Tech các anh chị ý trẻ nên dễ gần lắm mà :3 thế cũng bớt căng thẳng hơn ~^^~

vừa đi phỏng vấn về, chủ đề về quản trị rủi ro. nhóm mình cách hạn chế rủi ro là đạo đức nghề nghiệp, nhóm klia là nâng cao kỹ năng nghề nghiệp. nhóm mình có 5 ng thì 3 ng về trước,2 ng ở lại pv cá nhân,
bạn ơi đk dùng đt k

mình cũng không hiểu là nếu pv nhóm xong được giữ lại thì có phải là sẽ được gọi đi pv tiếp ko, vì mấy câu chị ý hỏi cho mấy người ở lại ko thể gọi đó là pv được , mà mình đọc cái tờ quy trình tuyển thì phải có 2 vòng pv nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên