Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

mà nghĩ cũng buồn cười, vừa bảo vệ ý kiến xong thì ra ngoài, nv trông xe cho e xin 5k, mình chưa đi ngân hàng nào lại thu tiền dữ xe cho khách hàng cả

gửi dưới hầm thì mất là phải, còn gửi tại tech thi ko, mấy lần trước đi có mất đâu, ý mình ko phải vì mất 5k mà ý là đạo đức nghề nghiệp mà mình vừa bảo vệ ý, nghĩ mới buồn cười thôi

Phỏng vấn 10 ng, 5 ng 1 nhóm thảo luận 2 chủ đề trái ngược nhau. Các bạn nên cố gắng thuyết trình hay phản biện lại, nói chung là phải nói dc cái gì đó, ko thì tạch là rất cao. Thảo luận xong họ sẽ tbao n~ ai ở lại pvan thêm, ai ko qua sẽ phải tạch luôn :( nên các bạn cố gắng thể hiện mình nhé
Nhưng quan trọng là trong 1 nhóm phải có sự thống nhất, đừng 1 nhóm mà có những ý kiến khác nhau rồi lúc tranh luận lại cãi nhau, thế thì cả nhóm loại đấy :)

Phỏng vấn 10 ng, 5 ng 1 nhóm thảo luận 2 chủ đề trái ngược nhau. Các bạn nên cố gắng thuyết trình hay phản biện lại, nói chung là phải nói dc cái gì đó, ko thì tạch là rất cao. Thảo luận xong họ sẽ tbao n~ ai ở lại pvan thêm, ai ko qua sẽ phải tạch luôn :( nên các bạn cố gắng thể hiện mình nhé
Nhưng quan trọng là trong 1 nhóm phải có sự thống nhất, đừng 1 nhóm mà có những ý kiến khác nhau rồi lúc tranh luận lại cãi nhau, thế thì cả nhóm loại đấy :)

Thanks b nhiều nhé..thế bạn pv thế nào? có qua không?

Nhóm mình 5 ng thì có 3 ng dc ở lại, có mình, còn lại 2 bạn phải về. Nghĩ thấy buồn cho 1 bạn, lúc thảo luận thì nêu quan điểm rất hay, nhưng lúc tranh luận ko nói dc mấy nên tạch, haizzz.Ko có cả cơ hội để chiến đấu nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên